Mbowe: Sabaya ametolewa kafara na Serikali ya Rais Samia

Mbowe: Sabaya ametolewa kafara na Serikali ya Rais Samia

Kinuju

JF-Expert Member
Joined
Mar 20, 2021
Posts
2,384
Reaction score
5,330
Mwenyekiti wa Chadema taifa Freeman Mbowe amesema serikali ya Rais Samia imeamua kumtoa kafara aliyekuwa mkuu wa wilaya ya Hai Lengai Ole Sabaya na kuwaacha wahalifu wengine ikiwemo waliompiga risasi Lissu wakidunda serikalini bila kukamatwa.

Mbowe amesema kitendo cha Rais Samia kukataa kukutana na viongozi wa CHADEMA kwa miezi minne sasa ni cha kinyama na hawawezi kuvumilia hivyo kuanzia sasa hatampigia magoti tena kumuomba wakutane naye bali watakutana barabarani.
 
Huyu Mbowe anadhani nchi inaendeshwa Kama anavyokiendesha chama chake, rais ana Mambo mengi, hawezi kuacha kazi za kuwatumikia wananchi ili akutane na DJ Mbowe, huyu bwana sijui washauri wake huwa wanamshauri nini ,au huko kwa bichwa lake Kuna maziwa mgando?
 
Mbowe anatafuta Kila mbinu za kumbinua Mama mama na e kashituka. Mbowe anataka kabla ya 2023 amalize mambo yake yote asitaafu na mafao ya we Mazuri.
 
Wana muonea mama kwavile ni mwanamke, aiseee"mama akiendelea kuwaendekeza Hawa watu kwa kweli Sasa hivi watafanya kweli, wamesahau kuwa mama ndiye Raisi wa jamhuri ya Tanzania mwenye jinsia ya kike"
 
Mama kuwalinda wasiojulikana kumempunguzia Sana credit anawalinda wa nn wahalifu awaanike wazi tuwashughulikie,maana wamekuwa ni yatima siku hizi baada ya corona kutuletea ukombozi.

Kabendera ebu achia ile clip ya wasiojulikana waliokuja kwako Jamii iwajue
 
Katolewa kafara halafu wanamlinda huko mahakamani na gerezani, hawataki hata waandishi wa habari waripoti habari zake, siku hizi habari zake za mahakamani zinaletwa na kina Idugunde wanaompamba kama shujaa wao, licha ya unyama aliowafanyia watanzania wenzake.
 
Siasa siyo uadui bwashee!
Ndugu yangu John na Kinuji ni wamoja na wasije hapa na hadaa zao, kwanza naomba mnisaidie tafsiri ya kafara kabla hatujaenda mbali? Mafisi na ubaya wote uko kwenu mistake tukauanika hapa, nawashauri rudini hampo mtaa wakijani mjipange upya ndio mrudi humu, tunawastahi Sana, ila hamjui tuu.
 
Wana muonea mama kwavile ni mwanamke, aiseee"mama akiendelea kuwaendekeza Hawa watu kwa kweli Sasa hivi watafanya kweli, wamesahau kuwa mama ndiye Raisi wa jamhuri ya Tanzania mwenye jinsia ya kike"
Kweli kabisa hawa kipindi cha JPM waliufyata yani ningewaona wamaana wangetunishiana misuli na hayati kuliko huyu mama
 
Kweli kabisa hawa kipindi cha JPM waliufyata yani ningewaona wamaana wangetunishiana misuli na hayati kuliko huyu mama
Kama Samia unamuona sio dhaifu mwambie afuate sheria za nchi, akishindwa hilo mwambie aondoke ikulu ampishe mwingine, alishasema yeye ni Rais mwenye jinsia ya kike, sijui alikuwa na maana gani.
 
Huyu Mbowe anadhani nchi inaendeshwa Kama anavyokiendesha chama chake,rais ana Mambo mengi ,hawezi kuacha kazi za kuwatumikia wananchi ili akutane na DJ Mbowe,huyu bwana sijui washauri wake huwa wanamshauri nini ,au huko kwa bichwa lake Kuna maziwa mgando?
Idol
 
Mwenyekiti wa Chadema taifa Freeman Mbowe amesema serikali ya rais Samia imeamua kumtoa kafara aliyekuwa mkuu wa wilaya ya Hai Lengai Ole Sabaya na kuwaacha wahalifu wengine ikiwemo waliompiga risasi Lisu wakidunda serikalini bila kukamatwa.
Mbowe amesema kitendo cha rais Samia kukataa kukutana na viongozi wa chadema kwa miezi minne sasa ni cha kinyama na hawawezi kuvumilia hivyo kuanzia sasa hatampigia magoti tena kumuomba wakutane nae mbali watakutana barabarani.View attachment 1861298
Tutakuunga mkono m/kiti songa mbele. Lakini Sabaya acha aendelee kuna ugali mgumu.
 
Wana muonea mama kwavile ni mwanamke, aiseee"mama akiendelea kuwaendekeza Hawa watu kwa kweli Sasa hivi watafanya kweli, wamesahau kuwa mama ndiye Raisi wa jamhuri ya Tanzania mwenye jinsia ya kike"
Kwani mama ndowenye nchi au wananchi ndo wenye nchi. Mama akitaka kufanana kama jpm atakufa soon bora aachie tu
 
Back
Top Bottom