Mbowe: Sabaya ametolewa kafara na Serikali ya Rais Samia

Mbowe: Sabaya ametolewa kafara na Serikali ya Rais Samia

Mbowe amesema kitendo cha Rais Samia kukataa kukutana na viongozi wa CHADEMA kwa miezi minne sasa ni cha kinyama na hawawezi kuvumilia hivyo kuanzia sasa hatampigia magoti tena kumuomba wakutane naye bali watakutana barabarani.
Kauli thabiti ya kamanda Mbowe.

Tukikutana barabarani itakuwa jino kwa jino
 
Mwenyekiti wa Chadema taifa Freeman Mbowe amesema serikali ya Rais Samia imeamua kumtoa kafara aliyekuwa mkuu wa wilaya ya Hai Lengai Ole Sabaya na kuwaacha wahalifu wengine ikiwemo waliompiga risasi Lissu wakidunda serikalini bila kukamatwa.

Mbowe amesema kitendo cha Rais Samia kukataa kukutana na viongozi wa CHADEMA kwa miezi minne sasa ni cha kinyama na hawawezi kuvumilia hivyo kuanzia sasa hatampigia magoti tena kumuomba wakutane naye bali watakutana barabarani.
Kinuju hiyo kauli ndiyo ilimuingiza choo cha kike Freeman Mbowe. Yaani alichamba mpaka akakamata kinyesi chake
 
hahah doh kweli tuweke akiba ya maneno, teknolojia zitatuumbua sana
Waliomshihaki na kumdhalilisha Mh.Mbowe wanatamani wajifiche nyuso zao,mwamba yupo nje na moto Wa Katiba Mpya unaenda kuwaka zaidi.
Walifurahia kwa muda tu!
 
Moto wa KATIBA MPYAA NDO UNAZINDULIWA

Bi Mkubwa ajipange.....
 
UJINGA NA UHUNI WA MBOWE NDIYO HUU KUJIFANYA YEYE NI WA SPESHO KULIKO WENGINE YAANI RAIS AMBEMBELEZE? HAYA SASA NA SABAYA KAACHIWA WAKUTANE MITAANI WATWANGANE NGUMI KAMA ANAWEZA
 
Lakini bado Dpp Kweka aliyeteuliwa na Samia anaendelea kumtesa Sabaya
Unatoa upupu JF wakati mwenzio Sabaya ananyea mtondoo pale Jela Karanga,kikubwa hata Sabaya akitoka Jela leo hii hakika cha moto amekipata, ule ubabe wake wote HAUTAKUWEPO tena, naamini hata akiona Kuku njiani atakuwa anapiga magoti na kutoa SHIKAMOO kwa Kuku [emoji1787]
 
Unatoa upupu JF wakati mwenzio Sabaya ananyea mtondoo pale Jela Karanga,kikubwa hata Sabaya akitoka Jela leo hii hakika cha moto amekipata, ule ubabe wake wote HAUTAKUWEPO tena, naamini hata akiona Kuku njiani atakuwa anapiga magoti na kutoa SHIKAMOO kwa Kuku [emoji1787]
Sabaya hatoki jela leo. Kuna kesi zingune zinamsubiri Moshi. Pili DPP ameahidi kukata rufaa kwenye ile ya kwanza inayosemekana alishinda kwa teknikalities
 
Unatoa upupu JF wakati mwenzio Sabaya ananyea mtondoo pale Jela Karanga,kikubwa hata Sabaya akitoka Jela leo hii hakika cha moto amekipata, ule ubabe wake wote HAUTAKUWEPO tena, naamini hata akiona Kuku njiani atakuwa anapiga magoti na kutoa SHIKAMOO kwa Kuku [emoji1787]
Sabaya ameshinda kesi zote bila mbeleko ya Dpp kama gaidi
 
Sabaya hatoki jela leo. Kuna kesi zingune zinamsubiri Moshi. Pili DPP ameahidi kukata rufaa kwenye ile ya kwanza inayosemekana alishinda kwa teknikalities
Kumbuka hata gaidi hakushinda kesi ila ilitolewa kwa muda tu
 
Huyu Mbowe anadhani nchi inaendeshwa Kama anavyokiendesha chama chake, rais ana Mambo mengi, hawezi kuacha kazi za kuwatumikia wananchi ili akutane na DJ Mbowe, huyu bwana sijui washauri wake huwa wanamshauri nini ,au huko kwa bichwa lake Kuna maziwa mgando?

Duh
 
Back
Top Bottom