Mbowe, nitagombea nafasi ya Mwenyekiti CHADEMA

Mbowe, nitagombea nafasi ya Mwenyekiti CHADEMA

Eeeee!! ndo umegundua leo kuwa sisiemu iliwaharibu vijana toka zamani??? na itawaharibu sana tu!! maana huko green guard mnafundishwa kuwa wazalendo na watiifu kwa chama na wala siyo kwa taifa; sasa hapo unategemea nini! ndo maana wanozalishwa na uvsisem ndo wanakuwa watawala na baadaye kuanza kukwapua hazina ya taifa na kuihamishia chichiem kwakuwa walishaambiwa chchiem no1 siyo taifa; ngoja ngosha ambaye hajapitia ukada kindakinda awahenyeshe huko uvccm mkome na kishasema hatatoa cent ya gv kuipeleka chamani, safari hii mtakufa na ukame, book7 kwishazake, tafuteni kazi zingine propagada kwishaaaaa!!
Nani kakwambia Mimi ni Uvccm??
 
CHADEMA na CCM wote wapo hovyo jinsi ya kupata viongozi wao wa kitaifa hasa MWENYEKITI
Wana minya sana demokrasia
CCM juzi Rais Magufuli kapigiwa kura na kivuli ndiyo mpinzani
Mbowe the same thing,hana mpinzani
Wanaogopa nn?
CHADEMA tofauti yenu na CCM kwenye kuchaguana ni nn?
Exactly lakini watakataa huu ukweli wako maana tiketi ya kuishi vizuri Tanzania ni unafiki!!!
 
Nadhan huelewi au unapotosha kwa makusudi. Nenda kenya ukajifuze akina Raila, Uhuru, Ruto, Kalonzo, Mudavadi wana nafasi gani katika vyama vyao ukitoka hapo ukafuatilie nchi nyingi za jumuia ya madola zikoje.
Katiba ya ACT-Wazalendo ndiyo mbaya zaidi kwa upande huu wa Mziwa Makuu
Zitto ndiyo MKUU wa CHAMA tena kikatiba kabisa
Hata Mwenyekiti na Katibu wa chama wana ripoti kwa Zitto
Ayatollah in making
 
Katiba ya ACT-Wazalendo ndiyo mbaya zaidi kwa upande huu wa Mziwa Makuu
Zitto ndiyo MKUU wa CHAMA tena kikatiba kabisa
Hata Mwenyekiti na Katibu wa chama wana ripoti kwa Zitto
Ayatollah in making
Uko ndiko kinyaa kitupu
 
Sababu zangu ni zifuatazo

1: Mimi ni mwanachama halali wa CHADEMA

2: Mimi ni mjumbe wa halimashauri kuu ya CHADEMA Taifa

3: Ni kutokana na wewe kushindwa kutimiza baadhi ya maazimio ya kamati kuu

4: Ukishindwa kufanikisha operation UKUTA!!
Swali kutoka kwa mwanachama wa huko namtumbo: Utaifanyia nini chadema???
 
Back
Top Bottom