Mbowe na Lowassa yawezekana wakawa tatizo CHADEMA

Mbowe na Lowassa yawezekana wakawa tatizo CHADEMA

Haki ni haki

Member
Joined
Dec 17, 2012
Posts
60
Reaction score
11
Watanzania huenda wakijua biashara ya Mbowe na Lowassa watajiona wanavyo fanywa wajinga.

Na zaidi wanachama wa CHADEMA, Mbowe sasa ni Mungu mtu ndani ya chama kiasi cha kuwanyima haki ya kuwachaguwa wabunge wanao wahitaji katika majimbo yao.

Wakati majimbo ya Kaskazini akigawana na marafiki zake. Nchi inaingia matatani akifikiri nchi inaongozwa na mashairi yake jukwaani.
 
We umepanic tu ndugu bora ukae kimya itakusaidia kupunguza maunivu
 
Watanzania uwenda wakijua biashara ya mbowe na lowasa .watajiona wanavyo fanywa wajinga. Na zaidi wanachama wa chadema. Mbowe sasa ni mungu mtu ndani ya chama kiasi cha kuwanyima haki ya kuwachaguwa wabunge wanao waitaji katika majimbo yao. Wakati majimbo ya kasikazini akigawana na marafiki zake. Nchi inaingia matatani.akifikiri nchi inaongozwa na mashairi yake jukwaani

Masaa machache tutaona kama unayoyasema ni kweli au kule Mwanza!
 
Wanabisha hawa chadema waacheni wawape akina mbowe na lowassa madaraka wawaonyeshe ukweli wao maana hata ukiwaelewesha vipi hawasikii. Na wamekuwa wajanja sana hawa jamaa kuwakamata wajinga wajinga wasiojielewa na ni wengi sana nchi hii kwa sasa. Hii ndo alichosema mwalimu kugeuza ikulu pango la biashara, watanzania mtadanganywa sana mwaka huu na by the time mnazinduka it will be too late. Cheki hii movie.
 
Simiyu yenu umeishiwa,wakati wa kuomba udhamini ndani ya ccm mlisema lowasa ananunua watu sogea mwanza Leo uone anavyonunua watu.
 
Watanzania uwenda wakijua biashara ya mbowe na lowasa .watajiona wanavyo fanywa wajinga. Na zaidi wanachama wa chadema. Mbowe sasa ni mungu mtu ndani ya chama kiasi cha kuwanyima haki ya kuwachaguwa wabunge wanao waitaji katika majimbo yao. Wakati majimbo ya kasikazini akigawana na marafiki zake. Nchi inaingia matatani.akifikiri nchi inaongozwa na mashairi yake jukwaani

Mungu wetu wa CCM amesikia sala zetu wana-CCM

Sasa hivi tunaweza kunywa na kufurahi kwani ushindi wa CCM ni wa mafuriko 95% urais na wabunge!
 
Wanahisi tunaandaa maharusi na vituko wanavyovifanya kama zimewatoka ..waache watakutana na gharika yenyewe
 
Mungu wetu wa CCM amesikia sala zetu wana-CCM

Sasa hivi tunaweza kunywa na kufurahi kwani ushindi wa CCM ni wa mafuriko 95% urais na wabunge!

Usiwaambie mkuu wasije kuchanganyikiwa bure, waache kwanza waendelee kujitoa ufahamu ili 90% yetu izidi kuongezeka make mara hii hata ile ya 2005 haitaona ndani ..gud CCM
 
Usiwaambie mkuu wasije kuchanganyikiwa bure, waache kwanza waendelee kujitoa ufahamu ili 90% yetu izidi kuongezeka make mara hii hata ile ya 2005 haitaona ndani ..gud CCM

Watu wengi wamepotea kwa kukosa maarifa. Sasa watu kama wewe ni hatari sana katika nchi hii au yawezekana unanufaika na CCM
 
Ww acha umbea najua upo ccm lkn imekula kwenu hata muingize umbra wa aina gan lkn ndio ikulu ile kwa ukawa
 
Hivi buku 7 Fc wamesajiri wapya nini maana naona tumevamiwa humu
 
Wewe ndiwe umeona lkn kwetu ni watu sasa hihi, huo unabii wako wa kipepo peleka kuleee kwa makijani
 
Back
Top Bottom