Mbowe kutikisa Viwanja vya Kware Jumapili hii

Gellangi

JF-Expert Member
Apr 11, 2016
770
1,000
Masikio ya Sabaya yote yatakuwa kwenye huo mkutano, anamvizia Mbowe aseme tunataka tume huru wamkamate kwa uchochezi.

Sent using Jamii Forums mobile app
Fikiria kuwa hotuba za wapinzani zinavyopendwa na wanaCCM,wanawatuma agents wao kurekodi zote ili wafanye references za kilichoongelewa.Uzuri ujumbe unawafikia bila chenga.
Wapinzani ni watetezi wa haki,ukweli na uwazi,mambo haya ndiyo yanawafanya waendelee kupata uungaji mkono.
 
Top Bottom