Mbowe apewe heshima yake anayostahili!!


Asiyeamini kwenye no reforms no elections si mwenzetu, ninakazia:

"Anayejiita CHADEMA asiyeamini kwenye "no reforms no elections" huyo si mwenzetu!" Miluzi mingi ya nini?

imhotep, Drifter, Erythrocyte, binti kiziwi na wale ndugu wengine au nasema uongo?
 
Ooh sawa,hebu tuambie mkishindwa kuzuia uchaguzi nini kitaendelea!!?maana hapo mahakamani penyewe walinzi wa malkia wanavunja watu miguu.Naomba ufafanuzi tafadhali

Kwani wewe unataka uchaguzi bila reforms? Kumbe ili iweje? Kwani wewe ni mnufaika kwenye kile chama nufaika kusipokuwa na reforms? Ufafanuzi wako kwanza tafadhali.
 
Siyo lazima kwasababu ni TAPELI.

Limeshakula ruzuku, ambazo ni kodi za walalahoi, sasa hivi linacheua tu makengeza juu.

KIna mdude wameuawa hata

Siyo lazima kwasababu ni TAPELI.

Limeshakula ruzuku, ambazo ni kodi za walalahoi, sasa hivi linacheua tu makengeza juu.

KIna mdude wameuawa hata udiwani hawajapata
Sasa huyo mnaemuita TAPELI ndio mnalialia kwanini hajitokezi kuwatetea??

Kazi kweli kweli!
 
Sasa huyo mnaemuita TAPELI ndio mnalialia kwanini hajitokezi kuwatetea??

Kazi kweli kweli!
Walimunsiku zote ni viazi sikulaumu.

Leta ushahidi hapa mimi nataka.Mbowe anitetee.

Makengeza Mbowe anafanya siasa za Pesa, hajawahi kutetea mtu.
 
Mbowe kajivunjia heshima mwenyewe. Alipokubali kutumika na sasa kutumia vijana njaa wake kwa sababu alishindwa uchaguzi. Amejidhalilisha mwenyewe.
 
Walimunsiku zote ni viazi sikulaumu.

Leta ushahidi hapa mimi nataka.Mbowe anitetee.

Makengeza Mbowe anafanya siasa za Pesa, hajawahi kutetea mtu.
Mimi siyo CDM, wala siyo mfuasi wa mwanasiasa.

Hoja yangu ni kuwa, kutetea haki za watu ni lazima Mbowe awe na cheo??
Hapa ulikuwa unamaanisha nini?
 
Huyu huyu ambaye mmemwita tapeli na majina mengine mabaya leo mnashangaa kwa nini yuko kimya??
Mimi siyo CHADEMA.

Ila naliita tapeli. Kwasababu limedanganya watu kwa muda mrefu sana
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…