MAGALEMWA
JF-Expert Member
- Jul 8, 2015
- 6,413
- 4,889
Wewe unaependwa kwa nini ujiite Joyce Nkya
Wewe unaependwa kwa nini ujiite Joyce Nkya
Basi msijifiche kwenye giza kumchafua mtu. Mbowe ni mtu na usiuharibu utu wa mtu kwa maneno yasiyo na mashiko. Niseme wazi, mimi sina uhusiano na Mbowe ila sipendi siasa za maji taka kabisa
Haha. Unapinga hata majina ya watu.Wewe unaependwa kwa nini ujiite Joyce Nkya
Unazungumzia kuchafuka. Watu wameuwawa kwa ajili ya mabadiliko CHADEMA Iiliyohubiri. TUNDU Lissu kapingwa Lisasi alafu Mbowe anasema CHADEMA is his personal project.Basi msijifiche kwenye giza kumchafua mtu. Mbowe ni mtu na usiuharibu utu wa mtu kwa maneno yasiyo na mashiko. Niseme wazi, mimi sina uhusiano na Mbowe ila sipendi siasa za maji taka kabisa
Baby fly to KIA ndo kazi yake mjini.Mbowe anafanya msilale, poleni saana...
CDM ipo mikononi kwa vijana hii mizee mizee yenu wacha iende!!
Anategemea CDM itayumba hana ufahamu na hajui siasa.
Tatizo sijui mnatokeaga kupiga ulabu ndomnakuja kuvamia hoja. Nimesema JF ni sehemu ya ma GT. Tupe facts au data sio kusema tu hovyo kuwa Mbowe kasema. Weka clip hiyoUnazungumzia kuchafuka. Watu wameuwawa kwa ajili ya mabadiliko CHADEMA Iiliyohubiri. TUNDU Lissu kapingwa Lisasi alafu Mbowe anasema CHADEMA is his personal project.
Sent using Jamii Forums mobile app
Mbona hii ya wanachadema kuhamia NCCR mageuzi inafanya viongozi wa Chadema wanakasilika sana. Haha. Mangi kakwapua hela yote
Sent using Jamii Forums mobile app
Dhulma hajawahi kushinda haki. Haki ya Chacha Wange na hoja za Chacha Wangwe. Hatimaye imeibuka 2020. Amina
Sent using Jamii Forums mobile app
Mbona unajipigia upatu mwenyewe kwenye Uzi uliouanzisha mwenyewe? Au wachangiaji wamekushtukia kuwa umetumwa mithili ya jini kuja kuharisha ujinga wenu na huyo msaliti anayesubiria nauli baada ya kulipwa posho? Sijawahi kuona muuru mwenye akili tangu nizaliwe! Komu ni komwe lisilo na akili! Hii Vita mtaikimbia na kupoteana! Mbowe anakwenda kuhesabika Kama shujaa yaani zaidi ya mangi Sina ambaye aliukataa unafiki!Dhulma hajawahi kushinda haki. Haki ya Chacha Wange na hoja za Chacha Wangwe. Hatimaye imeibuka 2020. Amina
Sent using Jamii Forums mobile app
Yes. Tuaona mtu hawezi kuka jasho letu kwa dharau aseme Chadema is my personal project.Naona ushagegeda wanzuki
In God we Trust
Chadema ni kuchagua kufa na Mbowe ama kumtosa. Period.Bora nawengine mseme au mlete uzi! Nishasema sana mbowe mpigaji chama kinakufa abadirike lkn walinibeza.
Yajayo yanafrahisha