Mbowe akataliwa Kilimanjaro, wamo wafanyabiashara

Mbowe akataliwa Kilimanjaro, wamo wafanyabiashara

Haha. Mabadiliko yanarudi nyumbani yalikoanzia NCCR Mageuzi. Huyu mpiga deal za kisiasa 2020 ndo mwisho wake. Same ni Usambaa

Sent using Jamii Forums mobile app
Mpiga dili ni mwenyekit wenu ccm na mtakunya mwaka huu mmegundua kuwanunua viongoz wa chadema imewavuluga mmeamua kufanya maigizo kwa nccr by the way subiria uchaguz ndo utajua chadema ni nani.
 
Mwacheni Mbowe apumue. Wana Kili hawana Shida na yeyote atayechaguliwa. Wanataka MAendeleo ya Mwili, mashamba, miundombinu,Akili,Afya, Elimu, Vijana, Wazee, Wamama na mengineyo. Atayeleta awe CCM, CDM,Cuf, nccr apewe.
 
kuhama chama mleta mada ni haki yako,lakini unapotangaza ktk midia kama mitandao ya kijamii tunakushangaa,kwani ulipojiunga ulitangaza humu?nendeni mkaongeze nguvu ya kuhujumu harakati za upinzani wa kweli mwaka huu.
 
Sijaelewa mwandishi Ni yupi? Huyo mkiya so walisema Ni nyumba ndogo ya mbowe, inakuwaje? Naomba ufafanuzi
 
Huyu Joyce Nkya alikuwaga mchepuko wangu miaka ile nakaa Moshi pale Shanty Town. Dijui kama alikuja kupata Mme wa kumuoa!
 
Mboye is genious of politics za tz mnaangaika sn lkn sio level zenu yeye ni level za kina uhuru raila nk
 
Kwenye mfungo huu unanikumbisha maisha ya Yesu mafiaadi wenye roho mbaya wanafiki na wazandik walipo mchukia Yesu ndipo alipo zidi kupendwa na kupendwa ikabidi wa msurubishe wakizani kazi itakua imeisha

Oooh ndipo wafuasi wazidi zaidi na maradufu dunia nzima walio jaribu kumpinga kama wakina Paul ndipo wazijua nguvu z muumba

Achana chezea na ukweli Chadema kinapendwa mjipange sn mkizidi kukipigia misumali ndio kinaivua wafuasi ndani ya mioyo mauonevu wanachama kupotezwa lkn ndipo kinazid kupendwa hatari
 
Yaani ukisoma hoja zinazoletwa humu kuhusu wanasiasa kuhama kwenda CCM,CHADEMA au NCCR-Mageuzi hamna mleta hoja anaejaribu kusema faida watakayo ipata watanzania.

Mwisho,Siasa ni kazi na biashara kama zlivyo biashara nyingine tu.Kama wewe ni mfuasi tu wa chama cha Siasa au mwanasiasa lakini unufaika ata kupata laki tano kwa mwezi kutoka kwenye chama au kwa mwanasiasa basi wewe ni mjinga na mpuuzi tu.

Kwani ukiwa mashabiki wa simba au yanga unafaidika na nini kama hulipwi?
 
Yaani ukisoma hoja zinazoletwa humu kuhusu wanasiasa kuhama kwenda CCM,CHADEMA au NCCR-Mageuzi hamna mleta hoja anaejaribu kusema faida watakayo ipata watanzania.

Mwisho,Siasa ni kazi na biashara kama zlivyo biashara nyingine tu.Kama wewe ni mfuasi tu wa chama cha Siasa au mwanasiasa lakini unufaika ata kupata laki tano kwa mwezi kutoka kwenye chama au kwa mwanasiasa basi wewe ni mjinga na mpuuzi tu.
Sio lazima unafaike na chama fulani ndio ujadili siasa. Siasa ni maisha ndio kila kitu,wananchi wanayo haki ya kujadili siasa maana wahahitaji,maji safi,barabara,hospital zenye dawa n.k
 
Sio lazima unafaike na chama fulani ndio ujadili siasa. Siasa ni maisha ndio kila kitu,wananchi wanayo haki ya kujadili siasa maana wahahitaji,maji safi,barabara,hospital zenye dawa n.k
Nani kakudanganya kua ayo yanaletwa na Siasa..Ayo yanaletwa wa walipa kodi tu ndugu. Siasa ni kichaka cha wizi,utapeli,ujanja ujanja,mazingaombwe nk
 
Hata hao wanaoshabikia vyama vya siasa wanazipa roho zao faraja.
Hivi wanamichezo nao wanauana,vuziana au kukataza wapinzani wao kushabikia timu zao? Kusomea ujinga ni kosa
 
Back
Top Bottom