paul sylvester
JF-Expert Member
- Mar 18, 2020
- 3,503
- 3,503
Ukiona Siri za chumbani zikitoka nje, ujue kuna Jambo moja tu, Baba mwenye Nyumba kashindwa kumudu majukumu yake,
Hapa tuendeleeni kufarijiana,
Hapa tuendeleeni kufarijiana,
Na Wapiga ramli wajifariji tu wanachadema wamechoka sana. Ingekuwa 2014 mbowe asingeweza kuzomewa Hai afu hali ikawa Shwali, kama Mwaka huuUkiona Siri za chumbani zikitoka nje, ujue kuna Jambo moja tu, Baba mwenye Nyumba kashindwa kumudu majukumu yake,
Hapa tuendeleeni kufarijiana,
Wasalimie NCCR. ILA kwa hoja za kuokoteza kama hizo wewe ndie mzigo. Huko uendako pia utachokwa na utaishia kurudi nyumbani kwenu CCM kama wengine waliyokuwa maotea akina Mwigamba, Kitila etc.
Ushapayuka sana lakini maneno makavu. Tupia japo ka video basi. Hauna, mwombe alokutuma muhamie kwenye taarab.,Unazungumzia kuchafuka. Watu wameuwawa kwa ajili ya mabadiliko CHADEMA Iiliyohubiri. TUNDU Lissu kapingwa Lisasi alafu Mbowe anasema CHADEMA is his personal project.
Sent using Jamii Forums mobile app
Pale chato ndie wewe uliyekuwa ukigawa Kahawa?Joyce Nkya naona mmeamua kummaliza mchumia tumbo mbowe
USSR Kwitululu,
Sent using Jamii Forums mobile app
Acha kutunga uongo kama shoga wa Mombasa anayetafuta dumePalikua na uchaguzi pale Mlima City. Hujui watu wengine walipiga kura za wazi chini ya ma Redbrigade
Sent using Jamii Forums mobile app
Same is one of the seven districts of the Kilimanjaro Region of Tanzania....mijitu kama nyie basi tu kuna banHaha. Mabadiliko yanarudi nyumbani yalikoanzia NCCR Mageuzi. Huyu mpiga deal za kisiasa 2020 ndo mwisho wake. Same ni Usambaa
Sent using Jamii Forums mobile app
Halafu wewe punga kumbe umejiunga JF Leo ili kuja kumshambulia Mbowe tuu?Unazungumzia kuchafuka. Watu wameuwawa kwa ajili ya mabadiliko CHADEMA Iiliyohubiri. TUNDU Lissu kapingwa Lisasi alafu Mbowe anasema CHADEMA is his personal project.
Sent using Jamii Forums mobile app
Hana njaa kama yako.Wewe mbowe amekukataa usilete stories
Sura mbayaa
Uzuri nimekulia Chadema najua akaunti zote. MAKENE anazo 6. MREMA john anazo 9. Reggy 4. KADUMA 6. Niishie hapo kwa sasa.Halafu wewe punga kumbe umejiunga JF Leo ili kuja kumshambulia Mbowe tuu?
Umelipwa kiasi gani kuja na upuuzi huu? Ujinga wa aina hii mwisho utaambulia matusi tuu, marabuk!View attachment 1404367
Sent using Jamii Forums mobile app
Kamuulize
Mshale umewangia mnataka mtie presha kama mliyomtia Mzee Ndesamburo. Haha niishie hapo au niendelee sima ng'oo niendelee issue ya NdesaJoined Today at 1:16 PM
Natangaza hadharani kukudharau moja kwa moja kwa kipindi chako chote hiki kifupi ulichosaliwa nacho hapa duniani , hata kama kitamalizika wiki ijayo
Joined just today to encounter Mbowe.....
Kuna kila dalili kwamba huna akili timamuMshale umewangia mnataka mtie presha kama mliyomtia Mzee Ndesamburo. Haha niishie hapo au niendelee sima ng'oo niendelee issue ya Ndesa
Sent using Jamii Forums mobile app
Aisee ndo shida ya kujigeuza mwanamke unakua limbea tu mara uamkie stand kutaja mtoto wake leo tena kwao ushuzi mtupuDhulma hajawahi kushinda haki. Haki ya Chacha Wange na hoja za Chacha Wangwe. Hatimaye imeibuka 2020. Amina
Sent using Jamii Forums mobile app
Huko ni upareni. Tunasemea uchaganiacha uongo .... Mkoa wa Kilimanjaro yupo mbunge mwingine wa Chadema Mhe. Naghenjwa Kaboyoka mbunge same Mashariki