Mboni Show Imepoteza mvuto haraka | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mboni Show Imepoteza mvuto haraka

Discussion in 'Celebrities Forum' started by mkonowapaka, Aug 30, 2012.

  1. mkonowapaka

    mkonowapaka JF-Expert Member

    #1
    Aug 30, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 1,477
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    kwanza nampongeza kwa kuanzisha icho kipindi cha talk show.....

    kilianza kwa mbwembwe nyingi ikiwa ni pamoja na kuwatafuta maceleb hot wa bongo afanye nao interview.........

    kwa muda mchache niliopata nafas ya kukiangalia nimegundua kuwa kipindi hiki kimepoteza mvuto haraka sana...........

    nachelea kusema ni kukosekana kwa creativity na handling capabilities or ni nini hasa?

    kama ni location is fine,even wageni wapo fine ila kuna kitu kinamiss.............sio show unayoweza kukaa ukaconcentrate kama MKASI

    mkasi wala haina jipya sana na wala huwa haina mada maalum........na hawatumii nguvu kama anayotumia Mboni.........

    Mboni kaa chini jipange.....angalia show za wenzako za nje zilivyo na msisimko mwanzo mwisho..........otherwise ata upange maceleb mia studio haitasaidia...........

    jipange
     
  2. Simba Mkali

    Simba Mkali JF-Expert Member

    #2
    Aug 30, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 559
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 45
    Nitakuja baadaye
     
  3. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #3
    Aug 30, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,957
    Likes Received: 2,631
    Trophy Points: 280
    imekuja kuwa hivyo.....
     
  4. c

    christmas JF-Expert Member

    #4
    Aug 30, 2012
    Joined: Jul 21, 2011
    Messages: 2,483
    Likes Received: 143
    Trophy Points: 160
    vya dizain kama hyo vipo vingi so it demands a lot of creativity
     
  5. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #5
    Aug 30, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 29,296
    Likes Received: 4,268
    Trophy Points: 280
    huyo mboni kipindi chake kipo wapi?
     
  6. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #6
    Aug 30, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 16,323
    Likes Received: 5,840
    Trophy Points: 280
    mpe ushauri sio kulaumu tu.!
     
  7. MFYU

    MFYU JF-Expert Member

    #7
    Aug 30, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 507
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    makubwa
     
  8. ummu kulthum

    ummu kulthum JF-Expert Member

    #8
    Aug 30, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 2,791
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    mbio za sakafuni......
     
  9. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #9
    Aug 31, 2012
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,733
    Likes Received: 674
    Trophy Points: 280

    Ushauri kwa Pesa...
     
  10. fabinyo

    fabinyo JF-Expert Member

    #10
    Aug 31, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 2,081
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ndio nini mboni show?
     
  11. p

    pretty n JF-Expert Member

    #11
    Aug 31, 2012
    Joined: Aug 21, 2012
    Messages: 299
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Pia apunguze maneno
     
  12. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #12
    Aug 31, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,957
    Likes Received: 2,631
    Trophy Points: 280
    na kucheka kipashkuna....
     
  13. Mozila

    Mozila Senior Member

    #13
    Aug 31, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 172
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Amtafute dina marios anaweza kumsaidia coz dina ni mkali kwa surprises
     
  14. deejo

    deejo Member

    #14
    Sep 1, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Nampongeza kuwa na initiative km hii Nilifurahi watz tutakuwa na talkshow ya ukweli yenye kujadili issue zinazogusa jamii kama za kina Oprah or so

    Cha kushangaza anaenda kutuletea wanafunzi wa vyuo vya uchochoroni mara Eagle wings college mara sjui nn!

    Mboni mwenyewe kuongea hajui utamskia kila saa 'audience wangu, audience wangu' hamna kiswahili cha audience? Mara oooh leooooo tunaongeaaaa kuhusu chuki??? Kuhusu simu,,What the heeeck!

    Talkshows zinataka watu wenye upeo mpana wa mambo mbalimbali manake utaongea na watu wa kila tasnia na mwenye art ya kupanga maneno anapoongea, mwenye kuweza kuongea na kila rika siyo kubahatisha tu na kubadilisha nguo.

    Kwa kifupi kipindi hakina mvuto. Badilisheni approach!
     
  15. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #15
    Sep 1, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,175
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Mimi naona kila mwanamke mrembo hata kama hana kipaji akienda kutaka kuanzisha kipindi anakubaliwa lakini kiukweli sijaona chochote toka katika kipindi hicho na ni kweli hakina mvuto.

    Cha maana ataachoambulia labda kupata pedeshee tu, lakini kuhusu kuteka mind za watu ni sifuri kabisa.
     
  16. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #16
    Sep 1, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,925
    Likes Received: 1,982
    Trophy Points: 280
    Talk Show sio mchezo jamani,Bora hata Sporah anajitahidi.....Ngoja niangalie The Monique Show ya BET.
     
  17. Mkare_wenu

    Mkare_wenu JF-Expert Member

    #17
    Sep 7, 2012
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 1,709
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    unaweza ukanitajia japo surprise 3 alizowah kufanya?
     
  18. Money Stunna

    Money Stunna JF-Expert Member

    #18
    Sep 8, 2012
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 13,073
    Likes Received: 132
    Trophy Points: 145
    mbona kipind kipon shwali tu acheni majungu,pia kukosoa ni kuzuri lakin muwe mnatoa na ushauri afanye nini sasa ili kuboresha,
    watanzania ni watu wa kulalamika by lowasa
     
Loading...