Mbona mi sijakuombaaaaaaa

prospa

JF-Expert Member
Oct 13, 2012
554
195
Baada ya story za hapa na pale na
kufahamiana kiaina...

Jamaa; Naomba basi namba yako ya simu..

Mdada; ya kazi gani?

Jamaa; nataka niipambe kwenye
phonebook yangu

Mdada; sina simu..

Jamaa; mbona mi sijakuomba simu? Mi nahitaji namba hiyo simu sina shida nayo...
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom