mbona hauirekebishi redio?

mkudeson

Senior Member
Joined
Nov 24, 2011
Posts
104
Reaction score
16
Mtoto: baba sasa ivi saa ngapi?
Baba: mabetri yaliisha chaji kwa hiyo saa imesimama.

baada ya kuweka mabetri;
Mtoto: baba unaifanya nini hiyo saa?
Baba: nairekebisha ili iwe sawa na saa nyinginezo maana ilishapoteza majira.

Siku mbili baadae baba akaibiwa ile saa yake ya mkononi.
Mtoto: baba sasa ivi saa ngapi?
Mama: umeme umekatika kwa hiyo redio haifanyi kazi.

baada ya umeme kurudi:
Mtoto: baba, redio ilishapoteza majira mbona hauirekebishi?
 
Hi ni yakitoto kuliko hata huyo dogo mwenyewe.
 
Ndo tatizo,watoto wadogo wameshaanza kuonja viloba sa unategemea angejibu nini!!
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…