rosemarie JF-Expert Member Joined Mar 22, 2011 Posts 6,887 Reaction score 3,445 Jun 2, 2011 #1 star tv tunaomba dr ndodi aendelee na kipindi chake mbona amepotea ghafla??yule mzee anajua sana kufundisha tutammisi sana
star tv tunaomba dr ndodi aendelee na kipindi chake mbona amepotea ghafla??yule mzee anajua sana kufundisha tutammisi sana
G gambatoto Senior Member Joined May 25, 2011 Posts 175 Reaction score 28 Jun 2, 2011 #2 Hii si siasa mkuu. Tafuta Jukwaa lingine.
Jaxx Senior Member Joined Mar 22, 2011 Posts 129 Reaction score 28 Jun 2, 2011 #3 mtorii said: star tv tunaomba dr ndodi aendelee na kipindi chake mbona amepotea ghafla??yule mzee anajua sana kufundisha tutammisi sana Click to expand... Ni wa chama gani huyo Ndodi?, kama ni promo sepa kule Afya
mtorii said: star tv tunaomba dr ndodi aendelee na kipindi chake mbona amepotea ghafla??yule mzee anajua sana kufundisha tutammisi sana Click to expand... Ni wa chama gani huyo Ndodi?, kama ni promo sepa kule Afya
Manyanza Platinum Member Joined Nov 4, 2010 Posts 21,941 Reaction score 57,615 Jun 2, 2011 #4 ana ofisi zake pale Magomeni