Mbinu za kuwa romantic kwa mumeo ni zipi?

Mbinu za kuwa romantic kwa mumeo ni zipi?

mtoto mpole

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2010
Posts
678
Reaction score
148
Mfano, una ndoa ya miaka 4 na kwa kweli kwa sector ya kufanya mapenzi, tumeshiriki vizuri sana.

Sasa unataka kubadilika unataka kufanya mahusiano yetu yazidi haswa, hahahaha yaani kuwa romantic na kuyatendea haki mapenzi, unataka kuzungumza na mumeo ili sasa mzidi kuwa na mapenzi moto moto, je utaanzaje?

Mind you kuchepuka hutaki kabisa, nipeni hints wanawake wenzangu, naongeaje na mume tubadilishe life style ya mapenzi.
 
Mbona sijaelewa au kwa vile hainihusu?
 
hata mimi sijaelewa kitu,,,,,onaga xxx utapata mbinu si mnataka kuuwana,,wengine wanatafuta mbinu za kuongeza kipato na wengine wanawaza kutiana tuu duh bongo bhana
 
hata mimi sijaelewa kitu,,,,,onaga xxx utapata mbinu si mnataka kuuwana,,wengine wanatafuta mbinu za kuongeza kipato na wengine wanawaza kutiana tuu duh bongo bhana
Huyu ni mwanamke mkuu aacha awaze kitiana sisi wanaume tuwaze kipato
akiwaza,kipato maana yake na ww uwaze kwenda labor kuzaaa
 
Punguza upana wa kitanda Na usilale Na nguo. Lazima Ukilala mkono ushikilie dushe. Usisahau kulete mrejesho
 
Mfano, una ndoa ya miaka 4 na kwa kweli kwa sector ya kufanya mapenzi, tumeshiriki vizuri sana.

Sasa unataka kubadilika unataka kufanya mahusiano yetu yazidi haswa, hahahaha yaani kuwa romantic na kuyatendea haki mapenzi, unataka kuzungumza na mumeo ili sasa mzidi kuwa na mapenzi moto moto, je utaanzaje?

Mind you kuchepuka hutaki kabisa, nipeni hints wanawake wenzangu, naongeaje na mume tubadilishe life style ya mapenzi.

Google "KAMASUTRA"
 
Mpe tigo huyo mumeo, trust me itakuwa vigumu sana yeye kukuacha
 
Mtoto mpole me ni mwanaume ila siri kubwa ni kumuheshimu mumeo kwa matendo na kumpenda kwa matendo asikwambie mtu sisi wanaume hatuna ujanja kabisa kama mwanamke akikujulia na wala hatuhitaji fedha kufanyiwa mambo mazuri ni vitu vidogo tu kuonyesha unamjali na kumthamini.

Mwambie unampenda na yeye ndio kila kitu kwako
Hata ukiwa ushakula akirudi kula nae tena kwenye sahani moja
Akienda kuoga nenda nae muoge wote
Ukitaka kwenda sehemu mwombe muende wote
Mtambulishe kwa rafiki zako kuwa huyo ndie mme wangu na ndio kila kitu katika maisha yangu
Mtumie ujumbe wa mapenzi au kumtakia heri kila unapopata wasaa wa kufanya hivyo
Mshawishi muende kwenye sehemu za ibada pamoja
Kabla hajatoka kwenda kazini hakikisha umemwangalia mavazi yake kama yako sawa
Pia siku moja moja wewe ndio uwe unaanzisha siku kila siku aanzishe yeye tu (chumbani)

Nimekuibia hivyo vichache tu ambavyo wala havina gharama kuvifanya ila tunavikosa majumbani mwetu na nyumba ndogo zinayafanya hayo kwa ufanisi mkubwa sana.

Pia nakuahidi ukiyafany hayo mmeo atafanya anayopaswa kuyafanya kwako mara mbili zaidi yako na hapo mapenzi yatachipua na mtakuwa wapya
 
Huyu ni mwanamke mkuu aacha awaze kitiana sisi wanaume tuwaze kipato
akiwaza,kipato maana yake na ww uwaze kwenda labor kuzaaa

Freedie popote ulipo agiza novida ntakuja kulipa hahahah jibu zuri
 
Mfano, una ndoa ya miaka 4 na kwa kweli kwa sector ya kufanya mapenzi, tumeshiriki vizuri sana.

Sasa unataka kubadilika unataka kufanya mahusiano yetu yazidi haswa, hahahaha yaani kuwa romantic na kuyatendea haki mapenzi, unataka kuzungumza na mumeo ili sasa mzidi kuwa na mapenzi moto moto, je utaanzaje?

Mind you kuchepuka hutaki kabisa, nipeni hints wanawake wenzangu, naongeaje na mume tubadilishe life style ya mapenzi.

Kama wanaume tunaruhusiwa ni kwamba, unaacha kabisa kuvaa chupi
 
Back
Top Bottom