Mbinu za kumteka dada wa kazi

Mbinu za kumteka dada wa kazi

Wewe hakikisha mkeo hayupo nyumbani,kaa sebuleni ukiwa na taulo na hujavaa boksa. Namaanisha kaa uchi na hakikisha ameuona huku ww ukijifanya uko bize na kusoma gazeti huna habar...utapata mwitikio chanya
 
1. Kuwa mcheshi kwake.

2. Uwe mtu unayemjali sana, mchukulie kama dada yako.

3. Akigombezwa na Mama/Mkeo, kuwa wa kwanza kumtetea/kumfariji katika huzuni yake hiyo na pia wakemee wadogo zako/ndugu kumdharau.

4. Mshirikishe kwenye mambo yako ya msingi, ikibidi muombe na umpe ushauri mzuri anapokuomba.

5. Mfundishe kutumia vitu
vya ndani mfano TV, kompyuta, na ikiwezekana mfundishe kutumia smartphone.

6. Hakikisha ukiwepo hapati shida, anakuwa na amani muda wote.

7. Jifanye kuosha vyombo pale unapoona mpo wawili peke yenu.

8. Muombe akufundshe kupika hata kama unajua.

9. Omba umsaidie kufua au hata kuanika nguo anazofua (Hakikisha mpo wawili peke yenu).

10. Chezeni michezo ya kitoto kama kufinyana, kutekenyana, kubebana (Hakikisha mpo wawili peke yenu).

Ukifanikisha hayo kifuatacho ITV ni mambo yoyo [emoji41][emoji41][emoji41][emoji41], atakuwa kama mkeo/girlfriend tena bila gharama zozote maana hana shida tena mshahara anapata, na kila kitu anapata sasa ahame hapo aende wapi kwa mfano?

Kumbuka,

Kuwa makini nao, maana wanaongoza kwa kupata mimba hawa, na wengi hawazijui siku zao za hatari, hivyo basi chukua tahadhari. Na pia wana wivu hao, hasa beki ukimkoleza akakolea, mara nyingi huchangia awe mzembe kwenye kazi na wengine wakijanjaruka huwa wanataka mimba kwa makusudi.

Narudia tena, kuwa makini na endapo umejisahau akipata mimba hakikisha hafukuzwi hapo nyumbani kwenu, pambana abaki mwanao asijeenda kuteseka bila sababu. Tabu iko pale pale mkeo akijua akupasue kichwa mbweha wewe.

Sent using Jamii Forums mobile app
hii meseji yako umeweka itapoteza watu wengi sana, itafanya watu wengi sana wafanye dhambi ya uzinzi, hivyo umetumiwa na shetani kupromote dhambi. Mungu akusaidie utubie uovu huuu, kuna ndoa zinaweza kuvunjika kwasababu ya hili, kuna wanawake kwenye ndoa wanaweza kuumia sana moyo kwasababu ya hili ulilopromote na maumivu ya mioyo yao wewe ndio utakula matunda yake. Mungu akusaidie.
 
hii meseji yako umeweka itapoteza watu wengi sana, itafanya watu wengi sana wafanye dhambi ya uzinzi, hivyo umetumiwa na shetani kupromote dhambi. Mungu akusaidie utubie uovu huuu, kuna ndoa zinaweza kuvunjika kwasababu ya hili, kuna wanawake kwenye ndoa wanaweza kuumia sana moyo kwasababu ya hili ulilopromote na maumivu ya mioyo yao wewe ndio utakula matunda yake. Mungu akusaidie.
Usijifanye mtakatifu sana jomba tabulele wacha tuwale hawa mabeki tatu kama hatutowala sisi wataliwa na nani?
 
Usijifanye mtakatifu sana jomba tabulele wacha tuwale hawa mabeki tatu kama hatutowala sisi wataliwa na nani?
wala sio kwamba najifanya mtakatifu, ila maneno haya kuna siku utayakumbuka. ndio maana nimesema Mungu awasaidie kwasababu hamjui mlitendalo.
 
Enzi za kale, mabeki tatu walikuwa ni chakula kitakatifu Cha wafalme!
Cha ajabu hata wafalme wa Mungu walijizolea waschana wengi hadi uzeeni,
Sisi Leo tunajifanya eti si Jambo jema, wakati wafalme waliojazwa hekima walijua ni Jambo jema kwa mwanamume rijali kula mema ya dunia kwa kumiliki waschana wenye mbususu mpya kabisa kila mwaka!

Sent from my Infinix X657 using JamiiForums mobile app
 
Beki tatu hatongozwi wewe, unamwita tu na kula hasari wala huwa hatutumii nguvu kabisa
 
Back
Top Bottom