Mbinu mpya ya ukabaji wanayotumia vibaka Arusha.

Mbinu mpya ya ukabaji wanayotumia vibaka Arusha.

Abigail2011

JF-Expert Member
Joined
Feb 15, 2012
Posts
519
Reaction score
230
Wana jf salam kwenu;Jamani kumekua na mbinu mpya wanoyoitumia vibaka hapa arusha kuwapora watu hususani muda wa asubuhi na jioni mida ya saa mbili usiku hadi saa tatu hivi;Mbinu hii ni kwamba wanatumia TOYO wanabebana mshikaki mmoja kazi yake ni kuendesha na hawa wawili wana mapanga!,wanakua wanazunguka barabarani zaidi ni zile sehemu zilizojitenga kama yale maeneo ya Arusha technical college,ambapo hamna nyumba za raia karibu,wakikukuta mwanawane wanasimama na jamaa wanaku ambush kwa mapanga na kukupora kila kitu;Imewatokea majirani zangu wawili;Mmoja ilikua jioni na mwingine asubuhi akienda kazini tena huyu walimuumiza sana!.Nimeona niwashirikishe ndugu zanguni wana jf.
 
Maisha magumu bana .acha tu watu watafute.
 
Wana jf salam kwenu;Jamani kumekua na mbinu mpya wanoyoitumia vibaka hapa arusha kuwapora watu hususani muda wa asubuhi na jioni mida ya saa mbili usiku hadi saa tatu hivi;Mbinu hii ni kwamba wanatumia TOYO wanabebana mshikaki mmoja kazi yake ni kuendesha na hawa wawili wana mapanga!,wanakua wanazunguka barabarani zaidi ni zile sehemu zilizojitenga kama yale maeneo ya Arusha technical college,ambapo hamna nyumba za raia karibu,wakikukuta mwanawane wanasimama na jamaa wanaku ambush kwa mapanga na kukupora kila kitu;Imewatokea majirani zangu wawili;Mmoja ilikua jioni na mwingine asubuhi akienda kazini tena huyu walimuumiza sana!.Nimeona niwashirikishe ndugu zanguni wana jf.

Yeah_mimi ni mhanga mkuu,..mwezi wa saba mwishoni walinilia ambush maeneo ya Ilboru darajani,..wakanikomba kila kitu mpaka lesso..pambafuuu zao,..lakn walikamatwa na polisi wakiwa na kitambulisho na pochi yangu,..mkuu wao anaitwa Ombeni anashinda stand....jamaa alikula kipondo cha haja mpaka nikaanza kuona huruma...walipora i-pad na camera ya mzungu pia.

Ila mimi nilikuwa mpole hivyo hawakunidhuru maake ilikuwa saa saba usiku....nilikotoka na kwanini nilikuwa kwa miguu najua mwenyewe.
 
Mm wameishia kuniibia ndani ya pochi kwa daladala sijui hata wanatumia njia gani maana mwisho wa siku naishia hata kujidharau.
 
Usiogope dogo hao ni WAJASILIAMALI wadogo wadogo..wanaokula kwa jasho lao..
 
Njia nyingine ni ile ya kubisha.hodi kama wageni ss wakimkuta dada ndiyo yuko nyumbani anawekwa chini ya ulinzi wanakomba wanavyoweza
 
Back
Top Bottom