Mbinu mbadala vitani ni hii...

Mbinu mbadala vitani ni hii...

Wilbert1974

JF-Expert Member
Joined
Feb 10, 2011
Posts
1,632
Reaction score
481
MJEDA.jpg
Hapa kama haupo makini na imara haja ndogo ya hewa ni nje nje...:laser:
 
Jamani na uzee wangu wote huu sijawahi kusikia kuwa kuna "haja ndogo ya hewa".
 
Jamani na uzee wangu wote huu sijawahi kusikia kuwa kuna "haja ndogo ya hewa".

Mtu mzima gani kitoto cha juzi tu wewe,tena ndo nyie Lau Maha anasema hamjui "historia" ndo maana mwaichukia ccm
 
Mtu mzima gani kitoto cha juzi tu wewe,tena ndo nyie Lau Maha anasema hamjui "historia" ndo maana mwaichukia ccm

NIMEJIKUTA NACHEKA KAMA NIKO BAR VILE! HA HA HA HA HA! Asikuambie mtu, mie najua historia kuanzia ya "Safari za Vasco da Gama"! Huyo Lau mtoto mdogo saaanaa ndio maana hajui kwa nini hatuipendi ccm!
 
nahisi anapata stimu kwa kunusa nanihii
 
Fikiria hawa jamaa nao wakilengwa na maadui risasi itafikia maeneo gani? Yataje sasa
 
Back
Top Bottom