Sky Eclat
JF-Expert Member
- Oct 17, 2012
- 58,636
- 220,425
Wana mapunduziha ha ha ha ha ila madogo nimewakubali hawacheki na kima.
Wana mapunduziha ha ha ha ha ila madogo nimewakubali hawacheki na kima.
Unamaanisha nini chief [emoji3]Kwangu utapata unachokitaka, Nina full package. Ukitaka amani utapata amani, ukitaka Shari jiandae kupata Shari kuu
Sijakasirikiana nae. Au unataka na mimi nikagombee mali.Kukasirikiana na mzazi wako unaona sifa?
Upelelezi gani tena ukamilike, no wonder kesi huwa zinachukua muda kutolewa hukumuJeshi la Polisi Mkoa wa Mbeya linawashikilia watuhumiwa wawili
1. EZEKIA LIZER [20] 2. BARAKA EZEKIA [24] wote wakazi wa Tarafani Mji Mdogo wa Mbalizi kwa tuhuma za kumjeruhi kwa kutumia moto DAINES ROBERT MDEE [26] Mkazi wa ZZK ambaye ni Mama yao wa kambo kutokana na mgogoro wa mali za familia.
Tukio hili limetokea mnamo tarehe 18.10.2020 majira ya saa 06:00 asubuhi huko eneo la ZZK
– Mbalizi, Kata ya Utengule Usongwe, Tarafa ya Usongwe, Wilaya ya Mbeya Vijijini, Mkoa wa Mbeya. Ni kwamba chanzo cha tukio hili ni mgogoro wa mali za familia zilizoachwa na mume wa mhanga baada yakufariki dunia hivyo watoto wa marehemu [watuhumiwa] kumtuhumu mhanga kutumia hati za nyumba za marehemu Baba yao kukopea pesa Benki kiasi cha Tshs.Milioni 40 na baadae kuondoka na kuacha Benki ikitaka kuuza nyumba hizo.
Kutokana na kitendo hicho, watuhumiwa walimvizia mama yao wa kambo wakati anaenda kufungua duka kisha kummwagia mafuta ya Petroli ujazo wa lita 10 yaliyokuwa kwenye ndoo na kisha kumchoma moto kwa kutumia kiberiti.
Mhanga amelazwa Hospitali ya Rufaa Kanda ya Mbeya kwa matabibu. Upelelezi wa shauri hili unaendelea na mara baada ya kukamilika watuhumiwa watafikishwa mahakamani.
Chanzo: Global Tv online
Siyo rahisi kama udhaniavyo.......Hakuna mama wa kambo hapo wote ni watoto wa marhemu. Wana umri sawa! Pole yao hao boys, maisha yashaharibika tayari!
Hawa mama wa kambo ni watesaji huenda amavitesa sana hivi vitoto, ndiyo maana wakatumia njia ya kumtia motoHakuna mama wa kambo hapo wote ni watoto wa marhemu. Wana umri sawa! Pole yao hao boys, maisha yashaharibika tayari!
Kesi itaisha watafungwa but watatoka tu.Hakuna mama wa kambo hapo wote ni watoto wa marhemu. Wana umri sawa! Pole yao hao boys, maisha yashaharibika tayari!
Uchawi ni matendoKwangu utapata unachokitaka, Nina full package. Ukitaka amani utapata amani, ukitaka Shari jiandae kupata Shari kuu
Jeshi la Polisi Mkoa wa Mbeya linawashikilia watuhumiwa wawili
1. EZEKIA LIZER [20] 2. BARAKA EZEKIA [24] wote wakazi wa Tarafani Mji Mdogo wa Mbalizi kwa tuhuma za kumjeruhi kwa kutumia moto DAINES ROBERT MDEE [26] Mkazi wa ZZK ambaye ni Mama yao wa kambo kutokana na mgogoro wa mali za familia.
Tukio hili limetokea mnamo tarehe 18.10.2020 majira ya saa 06:00 asubuhi huko eneo la ZZK
– Mbalizi, Kata ya Utengule Usongwe, Tarafa ya Usongwe, Wilaya ya Mbeya Vijijini, Mkoa wa Mbeya. Ni kwamba chanzo cha tukio hili ni mgogoro wa mali za familia zilizoachwa na mume wa mhanga baada yakufariki dunia hivyo watoto wa marehemu [watuhumiwa] kumtuhumu mhanga kutumia hati za nyumba za marehemu Baba yao kukopea pesa Benki kiasi cha Tshs.Milioni 40 na baadae kuondoka na kuacha Benki ikitaka kuuza nyumba hizo.
Kutokana na kitendo hicho, watuhumiwa walimvizia mama yao wa kambo wakati anaenda kufungua duka kisha kummwagia mafuta ya Petroli ujazo wa lita 10 yaliyokuwa kwenye ndoo na kisha kumchoma moto kwa kutumia kiberiti.
Mhanga amelazwa Hospitali ya Rufaa Kanda ya Mbeya kwa matabibu. Upelelezi wa shauri hili unaendelea na mara baada ya kukamilika watuhumiwa watafikishwa mahakamani.
Chanzo: Global Tv online
[/QUOT
Jingaz! Yaani Wanaume wawili wa.nashindwa kumdhibiti mwanamke mmoja was rika lao hadi kutaka kumchoma kwa petroli!!
Ngoja sasa wakacheze na moto !!
Mi sijaona ukisema mnagombea mali nimeona ukisema we na mzee wako mligombana na hadi leo hujui anaishi wapiSijakasirikiana nae. Au unataka na mimi nikagombee mali.
Kwa hiyo nawewe wale watoto wako watatu wenye mama tofauti huna habari nao makusudi ili badae uwaambie wasikukasirikie?
Of course.Hawa mama wa kambo ni watesaji huenda amavitesa sana hivi vitoto, ndiyo maana wakatumia njia ya kumtia moto
Mzee wangu anaishi kwake ambapo sipakumbuki kwa kuwa nilitoka nikiwa mdogo. Na hatukugombana wala simchukii ila hatuwezi kaa wote akiwepo mke wake. Mtu kashasema nisimtafute kwa kuwa anajua nipo sasa kwa nini nisiwe muelewaMi sijaona ukisema mnagombea mali nimeona ukisema we na mzee wako mligombana na hadi leo hujui anaishi wapi
Wee endelea kusikia tu,Mbeya, Mbeya, Mbeya!
Nasikia Police Commander Mbeya (RPC) aliondolewa kwa amri toka juu baada ya kukataa kuwakamata wafuasi wa Chadema kwenye suala la kuchugua form za kugombea?
Mtoto Miaka 201. EZEKIA LIZER [20] 2. BARAKA EZEKIA [24] wote wakazi wa Tarafani Mji Mdogo wa Mbalizi kwa tuhuma za kumjeruhi kwa kutumia moto DAINES ROBERT MDEE [26] Mkazi wa ZZK ambaye ni Mama yao wa kambo kutokana na mgogoro wa mali za familia.