Mbeya waapa kumkata Lowassa kwa mara ya pili

Mbeya waapa kumkata Lowassa kwa mara ya pili

au mbeya ya ilala?maana ilala mitaa yake ni lindi,songea,kigoma,arusha,moshi...mbeya sasa isije unasema mbeya ya huko aseeh
 
viroba na bangi ukichanganya na akili za kupima kwa kijiko utatoa maamuzi kama haya tumekusamehe bure hakuna aliye msafi
 
Katika pitapita zangu huku mitaani nimekutana na jambo jipya kabisa. Nimekuta watu wakijadiliana jinsi Lowasa alivyohujumu maendeleo ya mkoa huo alivyokua waziri mkuu.

Wananchi hao wanadai Lowasa kwa makusudi kabisa alitaka ujenzi wa uwanja wa ndege wa kimataifa wa Songwe uzidi kuchelewa au kufa kabisa.

Wanaendelea kwa kudai kuwa bila Mwandosya kusimama kidete basi ujenzi wa uwanja wa Songwe ungeishia njiani.

Wanadai Lowasa hana mapenzi ya dhati na jiji hilo linalokua kwa kasi hivyo wamejidhatiti kumkata kwa mara nyingine na kura zao wanadai watazipeleka kwa Magufuli.

Kwa anaefahamu, je kuna uhusiano wowote kuhusu kusua sua kwa ujenzi uwanja wa Songwe na Lowasa?

Mjumbe hauawi.

kama we mjumbe basi ni sawa na nyoka maana ulichotumwa umetia sumu,rudi upya
 
Nawafananisha UKAWA na watu wa SODOMA na GOMORRAH,hawa watu ni wagumu sana kuelewa vitu....

We unaonekana umeshikiwa akili unatumia za akiba.ulishafika hata hapo Rwanda siku za karibuni Ukaona viongozi wanavyopiga mzigo? Kama vipi nikupeleke kwa gwajima
 
Katika pitapita zangu huku mitaani nimekutana na jambo jipya kabisa. Nimekuta watu wakijadiliana jinsi Lowasa alivyohujumu maendeleo ya mkoa huo alivyokua waziri mkuu.

Wananchi hao wanadai Lowasa kwa makusudi kabisa alitaka ujenzi wa uwanja wa ndege wa kimataifa wa Songwe uzidi kuchelewa au kufa kabisa.

Wanaendelea kwa kudai kuwa bila Mwandosya kusimama kidete basi ujenzi wa uwanja wa Songwe ungeishia njiani.

Wanadai Lowasa hana mapenzi ya dhati na jiji hilo linalokua kwa kasi hivyo wamejidhatiti kumkata kwa mara nyingine na kura zao wanadai watazipeleka kwa Magufuli.

Kwa anaefahamu, je kuna uhusiano wowote kuhusu kusua sua kwa ujenzi uwanja wa Songwe na Lowasa?

Mjumbe hauawi.

Uelewa wako mdogo sn ungeuliza kuhusu kuchelewa kujengwa uwanja lingekuwa swali zr sn kuliko ujinga uliopost ,,,El kwa waziri mkuu kwa miezi kumi na nane vp Pinda aliyekuwa waziri mkuu kwa miaka nane kafanya nn kuhusu huo uwanja???

Kwa taarifa yako hakina mkoa atakao pata.kura nying El kama Mbeya hata Arusha itasubili .

Sory ww ni ke ama me maelezo yangu hayajaisha ili nikumalizie kutokana na jinsia yako
 
Uelewa wako mdogo sn ungeuliza kuhusu kuchelewa kujengwa uwanja lingekuwa swali zr sn kuliko ujinga uliopost ,,,El kwa waziri mkuu kwa miezi kumi na nane vp Pinda aliyekuwa waziri mkuu kwa miaka nane kafanya nn kuhusu huo uwanja???

Kwa taarifa yako hakina mkoa atakao pata.kura nying El kama Mbeya hata Arusha itasubili .

Sory ww ni ke ama me maelezo yangu hayajaisha ili nikumalizie kutokana na jinsia yako

Mkuu povu la nini, eleza tu ueleweke hatugombani hapa.
 
Hivi kweli niache kumchagua DK MAGUFURI niaende kumchagua LOWASSA ambaye nilimkataa toka akiwa CCM,, kiukweli sioni haja ya kumpigia kura LOWASSA na kumuacha MAGUFURI kwa kila aliye mwelevu na awezaye kufikili.

DR MAGUFURI NDIYE ATUFAAYE KWA SASA,, LABDA MTULETEE MWINGINE TENA 2025 na CCM walete nao mwingine atakayekuwa kilaza na wa UKAWA akawa JEMBE kama MAGUFURI vile..


Acheni unafiki ninyi maccm, juzijuzi tu kwenye mkutano wenu wa NEC mumedhihilisha kwa watanzania na ulimwengu kuwa muna imami na Lowasa tena kwa SAUTI KUBWA KWA KUJIAMINI mbele ya mwenyekiti wenu na viongozi wenu baada ya kumuengua kwa mizengwe! Leo hii munasema nn? Acheni unafiki. Kwenye ufunguzi wenu wa kampeini mkawasema baadhi ya walioondoka ccm kuwa niwaoongo, sasa mm nauliza nani waongo zaidi?
 
Katika pitapita zangu huku mitaani nimekutana na jambo jipya kabisa. Nimekuta watu wakijadiliana jinsi Lowasa alivyohujumu maendeleo ya mkoa huo alivyokua waziri mkuu.

Wananchi hao wanadai Lowasa kwa makusudi kabisa alitaka ujenzi wa uwanja wa ndege wa kimataifa wa Songwe uzidi kuchelewa au kufa kabisa.

Wanaendelea kwa kudai kuwa bila Mwandosya kusimama kidete basi ujenzi wa uwanja wa Songwe ungeishia njiani.

Wanadai Lowasa hana mapenzi ya dhati na jiji hilo linalokua kwa kasi hivyo wamejidhatiti kumkata kwa mara nyingine na kura zao wanadai watazipeleka kwa Magufuli.

Kwa anaefahamu, je kuna uhusiano wowote kuhusu kusua sua kwa ujenzi uwanja wa Songwe na Lowasa?

Mjumbe hauawi.

watu wa mbeya hawatamsahau lowassa aliwadhurumu mradi wa ujenzi wa chuo kikuu cha Mbeya tech na kuupeleka mradi huo arusha tofauti na mipango ya baba wa taifa mwalimu nyerere,alitumia nafasi yake ya uwaziri mkuu kuidhurumu mbeya na kuipendelea arusha sijui nini kilimsukuma kufanya hivyo,anajua yeye na mkewe mama regina.
 
watu wa mbeya hawatamsahau lowassa aliwadhurumu mradi wa ujenzi wa chuo kikuu cha Mbeya tech na kuupeleka mradi huo arusha tofauti na mipango ya baba wa taifa mwalimu nyerere,alitumia nafasi yake ya uwaziri mkuu kuidhurumu mbeya na kuipendelea arusha sijui nini kilimsukuma kufanya hivyo,anajua yeye na mkewe mama regina.

Dah aisee kumbe huyu jamaa ni nuksi kiasi hicho. Poleni watu wa Mbeya.
 
Acheni unafiki ninyi maccm, juzijuzi tu kwenye mkutano wenu wa NEC mumedhihilisha kwa watanzania na ulimwengu kuwa muna imami na Lowasa tena kwa SAUTI KUBWA KWA KUJIAMINI mbele ya mwenyekiti wenu na viongozi wenu baada ya kumuengua kwa mizengwe! Leo hii munasema nn? Acheni unafiki. Kwenye ufunguzi wenu wa kampeini mkawasema baadhi ya walioondoka ccm kuwa niwaoongo, sasa mm nauliza nani waongo zaidi?

mkuu waliokuwa wanamuimbia LOWASSA ni akina MGEJA NA MSINDAI ambao kuLa yao inamtegemea LOWASSA,, muulize MGEJA kwa nini amehamia rasmi dar es salaam pale tabata??? wakati maisha yake siku zote yalikuwa kahama..

"siku lowassa mkimchagua kugombea urais me nahamia ukawa" -by FREDERICK SUMAYE.

"siku lowassa akija ukawa nitapishana naye, nami nitarudi CCM" - by DK SLAA.

" CCM mkimteua Lowassa kuwa mgombea urais kura yangu itaenda ukawa" by mimi - SAMURAI.

leo hii EL yuko UKAWA na anapeperusha bendera ya ukawa, msingi wangu nausimamia ni uleule NO kwa EL na YES kwa MAGUFURI.

SUMAYE ni muongo kashindwa kusimamia msimamo wake na malalamiko yake yote juu ya EL mara oooh niliitwa sijui wapi kuwa mgeni rasmi watu wametumia rushwa wameenda wao, leo anatuambia anamsapoti EL sasa kwa nini asiwe muongo.
DK SLAA anasimamia msingi wake na ndio maana yuko kimya na hilo ndilo jibu lake kukaa kimya na kutojihusisha na ukawa huyu ni mkweli...
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom