MBEYA CITY: WAPI WANAUZA KITIMOTO NZURI?


Malcom Lumumba

Malcom Lumumba

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2012
Messages
13,296
Likes
36,313
Points
280
Malcom Lumumba

Malcom Lumumba

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2012
13,296 36,313 280
Jamani kwa wale wakazi wa Mbeya hebu naomba tujuzane ni wapi wanauza ile haramu yenye pua ndefu? Nimeikumbuka sana halafu sijui nitaipata wapi, hebu wenyeji naombeni msaada wa haraka.

Wasalaaam.
 
Malcom Lumumba

Malcom Lumumba

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2012
Messages
13,296
Likes
36,313
Points
280
Malcom Lumumba

Malcom Lumumba

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2012
13,296 36,313 280
Nenda soweto kwa batili oposite na moon dust .
Kitimoto cha pale kimetulia vibaya mno
Anhaaa kule?
Ngoja haka kamvua kaishe niende fasta.
 
NITATOA USHUHUDA

NITATOA USHUHUDA

JF-Expert Member
Joined
Jul 6, 2017
Messages
734
Likes
656
Points
180
NITATOA USHUHUDA

NITATOA USHUHUDA

JF-Expert Member
Joined Jul 6, 2017
734 656 180
Jamani kwa wale wakazi wa Mbeya hebu naomba tujuzane ni wapi wanauza ile haramu yenye pua ndefu? Nimeikumbuka sana halafu sijui nitaipata wapi, hebu wenyeji naombeni msaada wa haraka.

Wasalaaam.
MKUU,VP ULIFANIKIWA
 

Forum statistics

Threads 1,272,320
Members 489,918
Posts 30,447,331