Mbegu za kiume zina madhara kumezwa? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbegu za kiume zina madhara kumezwa?

Discussion in 'JF Doctor' started by Pawaga, Sep 19, 2011.

  1. Pawaga

    Pawaga JF-Expert Member

    #1
    Sep 19, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 1,245
    Likes Received: 684
    Trophy Points: 280
    Habari wanaJF?,nitangulize shukran zangu kwa wanajamvi wote kwa michango yenu yenye kuelimisha sana.

    Kwangu mimi JF ni zaidi ya darasa tena la bure kbs...

    Ok mi naomba kusaidia kujua madhara/na faida atakazopata mtu atakayemeza mbegu za kiume.
     
  2. s

    shosti JF-Expert Member

    #2
    Sep 19, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,949
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    mhhhh....
     
  3. f

    fukunyungu JF-Expert Member

    #3
    Sep 19, 2011
    Joined: May 16, 2011
    Messages: 726
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    meza mwenyewe uone itakuaje!
     
  4. Pawaga

    Pawaga JF-Expert Member

    #4
    Sep 19, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 1,245
    Likes Received: 684
    Trophy Points: 280
    jaman yeye ndo anapenda kumeza hvyo napenda kujua kama ina madhara ili nimzuie kuepuka madhara hayo
     
  5. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #5
    Sep 19, 2011
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,753
    Likes Received: 179
    Trophy Points: 160
    Protein za kutosha...
     
  6. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #6
    Sep 19, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,767
    Likes Received: 1,023
    Trophy Points: 280
    labda anataka mimba,lakini mwambie ameze kutumia mdomo wa pale chini
     
  7. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #7
    Sep 19, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,401
    Likes Received: 736
    Trophy Points: 280
    Hatajisikia njaa....
     
  8. Dreamliner

    Dreamliner JF-Expert Member

    #8
    Sep 19, 2011
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 2,034
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    nyeeeeeee
     
  9. Kiteitei

    Kiteitei JF-Expert Member

    #9
    Sep 19, 2011
    Joined: Jan 14, 2009
    Messages: 1,253
    Likes Received: 147
    Trophy Points: 160
    duuuh! nilidhani ni bjbj tu ana maneno haya! kumbeeee...umenivunja mbavu, kweli mkuu umefikiria mbali
     
  10. d

    divalicious Senior Member

    #10
    Sep 19, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 112
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mh,naona aibu!!! ila ni kweli zile ni proteins tu na haina madhara yoyote,
     
  11. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #11
    Sep 19, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 37,826
    Likes Received: 22,463
    Trophy Points: 280
    unaona aibu nini?
    umewahi kumeza?
     
  12. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #12
    Sep 19, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,837
    Likes Received: 2,101
    Trophy Points: 280
    labda amekumbuka rangi ya uji enzi akiwa mtto...................huh
     
  13. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #13
    Sep 19, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 11,992
    Likes Received: 2,650
    Trophy Points: 280
    Na ni dawa ya vidonda vya tumbo.
     
  14. mtoto mpole

    mtoto mpole JF-Expert Member

    #14
    Sep 19, 2011
    Joined: Mar 22, 2010
    Messages: 679
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Zina madhara sio nzuri kwa afya aisee...macancer ya shingo,fungus za midomo pia mwambie aache izo mambo....
     
  15. d

    divalicious Senior Member

    #15
    Sep 19, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 112
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hahahaha! nimeonea aibu hilo swali, dah........
     
  16. Ndechumia

    Ndechumia JF-Expert Member

    #16
    Sep 19, 2011
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 1,015
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Km afya yako saf hakuna madhara, ni km kumeza makohoz, infact hiyo protein haiweiz kuwa absorved mwilin
     
  17. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #17
    Sep 19, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,741
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    kama afya yako ni mgogoro kuna uwezekano wa kumuambukiza hepatitis,kama huna tatizo(baada ya kuchekiwa) na wote mnapenda basi awe anazikusanya mdomoni ukimaliza anatema na kusukutua na mouthwash.Nawe pia unalamba chumvi ? sio mambo ya utumwa ?
     
  18. gmosha48

    gmosha48 JF-Expert Member

    #18
    Sep 19, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 1,954
    Likes Received: 498
    Trophy Points: 180
    Illhh! disgusting!
     
  19. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #19
    Sep 20, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,974
    Likes Received: 278
    Trophy Points: 180
    mhhhhhhhhhhhhhh! makubwa hayo!
     
  20. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #20
    Sep 20, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,247
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 0
    Duh! Esta kafurahi
     
Loading...