Mbegu dawa ya Mh SHIBUDA | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbegu dawa ya Mh SHIBUDA

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mkurabitambo, Aug 16, 2012.

  1. M

    Mkurabitambo JF-Expert Member

    #1
    Aug 16, 2012
    Joined: Feb 3, 2010
    Messages: 222
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Akiongea na TBC jini ya leo Mh Shibuda(Rais wa Maswa) ameiita bajeti ya serikali kama mbegu dawa.akifafanua zaidi amesema bajeti kwa kila wizara hupitishwa ili kufanya maendeleo na kujijenga zaidi.

    amelalamika kuwa mbegu dawa kwa wakulima wa pamba na wafugaji haina msaada mkubwa kwani imeenda kinyume na matarajio ya wakulima na wafugaji

    Mbegu dawa ya mwaka huu haijakamilika


    My take: kiswahili kina mengi
     
  2. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #2
    Aug 16, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,395
    Likes Received: 1,031
    Trophy Points: 280
    mimi sijui huyu bwana hivi viswahili na misemo yake huwa anakaririshwa na nani halaf ukiitohoa vzr utgundua imekaa kiutusi utusi.
     
  3. ugolo wa bibi

    ugolo wa bibi JF-Expert Member

    #3
    Aug 16, 2012
    Joined: Jul 16, 2012
    Messages: 1,203
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Shibuda ana methali nyingi sana,sijui huwa anamaanisha nini!
     
  4. Kamkuki

    Kamkuki JF-Expert Member

    #4
    Aug 16, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 1,059
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    khaa! Shiibubaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa!! ni ndege au mnyama??????
     
  5. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #5
    Aug 16, 2012
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,582
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Kweli shibuda ni balaa,ni mpigania haki wa wakulima wa pamba,yeye kama mwenyekiti wa wakulima wa pamba mikoa 15.anafanya kazi nzuri sana!ila ana misemo kweli huyu jamaa,naona sababu kaishi sana zenji.
     
  6. k

    kimeloki JF-Expert Member

    #6
    Aug 16, 2012
    Joined: Jul 9, 2012
    Messages: 1,697
    Likes Received: 687
    Trophy Points: 280
    Interesting
     
  7. suleym

    suleym JF-Expert Member

    #7
    Aug 16, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,686
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Mzee wa ujira wa mwiha!
     
  8. Bilionea Asigwa

    Bilionea Asigwa JF-Expert Member

    #8
    Aug 16, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 12,591
    Likes Received: 9,524
    Trophy Points: 280
    huyu jamaa alikua anaongea kisukuma bungeni??
     
  9. T

    Tiger One JF-Expert Member

    #9
    Aug 17, 2012
    Joined: Apr 11, 2012
    Messages: 568
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    Intelijensia makini wa magamba!!!
     
Loading...