Mwalimu kp
JF-Expert Member
- Nov 14, 2011
- 574
- 488
Dah,mmenikumbusha nyumbani jamani.
Haijachanganywa na sembe kweli hii
Hii ndio yenyewe
NdioNimekosea jukwaa sijui
Kwahali hii mwalimu utakufa masikini na mbege itabakiHapo ushakula kitimoto chako na ndizi.Halafu uweke mbege juu.Yaani,akili ya kutafuta hela,lazima ije tu.MBEGE YA KIBOSHO ROAD,NI TAMU ACHENI TU!
Kwa heriiii.. naelekea jukwaa la MMU.Ndio
Salamu zaoKwa heriiii.. naelekea jukwaa la MMU.
Kwani uko wapi..?Hivi kwa hapa nilipo inapatikana wapi? Msaada tafadhali
Haya sawaKwani uko wapi..?
Geuka nyuma labda unaweza kuiokota..
Acha kutamanisha watu mkuu muda huu wa church!(kitimoto)Hapo ushakula kitimoto chako na ndizi.Halafu uweke mbege juu.Yaani,akili ya kutafuta hela,lazima ije tu.MBEGE YA KIBOSHO ROAD,NI TAMU ACHENI TU!
KilabuniHivi kwa hapa nilipo inapatikana wapi? Msaada tafadhali
Sisiem ndiyo wanapenda hiyo kitu hususan wazee Acha ujinga wakoNaona CHADEMA mmevamia uzi
VictoriaKibosho road sehemu ipi mkuu hapo kwa mista au victoria?