Mbagala rangi 3

Mbagala rangi 3

.
af4e14e8be72091184c66cae87c25a3e.jpg
hahaha mshana sio bwana hawa watu wanapatikana upareni tuu
 
Watu kama hawa wanakuwa na mashine tamu hatari.
Unakuta jidude limevimbiana kama tumbua lilozidi kipimo looh.
 
Watu kama hawa wanakuwa na mashine tamu hatari.
Unakuta jidude limevimbiana kama tumbua lilozidi kipimo looh.
[emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji23] [emoji23] [emoji12] [emoji12]
 
Mdomo na meno kama ya hamorapa baby....!!!
Au ni mzazi wake nini??
 
Back
Top Bottom