Mazungumzo baina ya Mzungu na dereva tksi. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mazungumzo baina ya Mzungu na dereva tksi.

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Kimbori, Oct 12, 2012.

  1. Kimbori

    Kimbori JF-Expert Member

    #1
    Oct 12, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 2,596
    Likes Received: 276
    Trophy Points: 180
    Mzungu alishuka toka Ulaya, akapanda teksi ili kwenda hotelini kwa mapumziko. Wakiwa kwenye foleni, dereva teksi akatoa hewa chafu, hewa hiyo chafu ikadumu takribani saa moja.
    Dereva akamuuliza Mzungu, je unaonaje hali ya hewa ya DSM?
    Mzungu: muda si mrefu itashuka mvua ya MAVI...
     
  2. w

    white wizard JF-Expert Member

    #2
    Oct 12, 2012
    Joined: May 18, 2011
    Messages: 2,342
    Likes Received: 514
    Trophy Points: 280
    mbavu zangu jamani!ushuzi saa nzima!au ana2mia madini ya uranium hee!
     
  3. Justin Dimee

    Justin Dimee JF-Expert Member

    #3
    Oct 13, 2012
    Joined: Apr 17, 2012
    Messages: 1,148
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 145
    He he he.
     
Loading...