mwana ally
JF-Expert Member
- Jan 30, 2014
- 363
- 119
Ko mkikaa huwa mnatuongelea enheee
Wanaume wa ukweli huzungumzia namna ya kupata riziki za familia zao. so kuongelea wanawake
Ko mkikaa huwa mnatuongelea enheee
Umeyajuaje ya wanawake??
Mkuu hilo jina lako ni namba yako ya simu?
Na hicho mlichonacho tutaacha kuwaongelea kweli...????
Kigegedwa a.k.a kinyama ugomvituna ki nini hiko
unaifahamu jinsia yake mkuu???
Anaweza kuwa opoziti au sio??
Mzee wa busara potea sanaA0753620037;
Umeyajuaje ya wanawake??
mkuu ni chombo cha starehe icho kwaiyo baada majadiliano ya kuongeza mkwanja unamalizimia na kiburudishoHakuna akili fupi kama kukaa nakuanza kujadiri wanawake
Wakusaidie Nini sasa
Jadirini inshu za maisha tu wanaume wqzima mnakaa mkiongelea kugegeda ke hahauah
Uzembe tu rafikimkuu ni chombo cha starehe icho kwaiyo baada majadiliano ya kuongeza mkwanja unamalizimia na kiburudisho