Zerock
JF-Expert Member
- Sep 3, 2026
- 775
- 1,544
Hana jibu,achana naeSawa urudi lakini swali halikuwa kubwa kihivo ni kujibu tu YESU ndio Mungu au ndo mtoto pekee wa Mungu.
Hana jibu,achana naeSawa urudi lakini swali halikuwa kubwa kihivo ni kujibu tu YESU ndio Mungu au ndo mtoto pekee wa Mungu.
Huo moto uliumbwa kabla ya wanadamu au baada ya wanadamu kuumbwa?Wee husiamin, Moto umewekwa kwa ajili ya watu waliomkanusha Mungu
Peponi hakuna kifoI’m so delusional kiasi kwamba nahisi kuna siku solution ya kifo itapatikana tuache kufa 😭
Naweza kufika huku bila kufa?Peponi hakuna kifo
Motoni (jehanam) hakuna kufa
Kwahiyo ni uchaguzi wako, unatak uwende wapi
Kila kiumbe hai kitakufa na kitafufuliwa kama kilivyoumbwa mara ya kwanza.Naweza kufika huku bila kufa?
Kabla ya wanadamHuo moto uliumbwa kabla ya wanadamu au baada ya wanadamu kuumbwa?
Isaya 9:6-7.Kwamba neno mwana limetumika kama symbol?
Umeanza nichanganye tena kwani huwezi nifahamisha kiuhalisia juu ya neno Yesu kwa uhalisia kuwa ni Mungu au mtoto wa Mungu?
Jehanam wanakufa...Peponi hakuna kifo
Motoni (jehanam) hakuna kufa
Kwahiyo ni uchaguzi wako, unatak uwende wapi
Umeona! Jana ulisema mwana wa Mungu lipi ndo sahihi?Isaya 9:6-7.
Yesu ni MUNGU.
Kwahiyo Mungu aliandaa kabisa moto wa kuja kuwachoma wanadamu kabla hata hajawaumba? 🙄Kabla ya wanadam
Hapana mkuu moto umeandaliwa kwa ajili ya kuondoa uovu ulioletwa na malaika muasi.Kwahiyo Mungu aliandaa kabisa moto wa kuja kuwachoma wanadamu kabla hata hajawaumba?
Duh yote ni sawa mkuuUmeona! Jana ulisema mwana wa Mungu lipi ndo sahihi?
Inafikirisha sana...Kama kabla ya kuzaliwa nilikuwa sipo na sikuwa na shida yoyote, kwahiyo hata nikifa haitakuwa na shida pia.
Returning back to nothingness, which is really good.
Kwamba huyo huyo Yesu ndo Mungu halafu huyo huyo tena Mwana wa Mungu?Duh yote ni sawa mkuu
Hata mimi mkuu suala laKwamba huyo huyo Yesu ndo Mungu halafu huyo huyo tena Mwana wa Mungu?
Wakati baada ya kuzaliwa akiwa anakua Cheo cha uungu nani alikuwa amekikaimu maana yeye akiwa mwana wa Mungu mkuu..
NB;
Usione kama kejeli nilikwambia huwa sijapata mtu wa kunifahamisha vizuri. Nipate kuelewa..
Nimekuelewa mkuu Yesu aendelee kukupa hekma maana mwingine angejibu kwa mihemko nafurahi kukiri hata wewe huelewi kama mimi.Hata mimi mkuu suala la
Trinity bado naendelea kulisoma ndio maana nilikwambia before hua inanichanganya na mimi...