Mkuu Father of All, wao wanaliita tukio la kihistoria wewe unaita ushirikina ok. Ila fuatilia utaratibu wa maziko ya maaskofu na makardinali au watu wakubwa katika uanzishwaji na usimikwaji wa kanisa katoliki utajua hii ina maana gani na sio kwa wakatoliki tu bali taifa zima la Tanzania.
Wakati mtume Petro ambaye ni mhayudi alizikwa mahali lilipojengwa kanisa "Basilica" la Mt. Petro mnjini Vatican waitaliano wanatengeneza mamilion kutoknana na watilli wsio pungua milion 7 kwa mwaka wanaotembelea vatican tu.
lakini pia nchi za Ufaransa na Hispania zina makanisa au shrines za kikatoliki zeneye maudhui sawa na hilo wakatoliki bukoba wanajarinu kufanya nchi huwa zinapata watalii si chini ya 1.5million kwa mwaka faida nani sijui. Hata Mexico nao wnalokanisa la kihistoria katika imani yao ya kikatoliki kwa wengi wao hawa hupata hadi watalii million 4 kwa mwaka pamoja na faida hizo lakini pia inawasaidia kuunganika na kuendeleza nchi zao.
Kardinali Rugambwa, bila shaka ni mtu mashuhuri sana na sio Bukoba au Tanzania tu Afrika na Duniani kote pengine, wakatoliki kile wanachoamini ni mhimu katika utamaduni wa imani yao na pengine kwa gharama kubwa walizotoa kwa moyo mkunjufu sababu kubwa ni kutunza Heshima na Historia ya Mtu maarufu.
View attachment 67449 View attachment 67450
Picha ni mionekano tofauti ya Mahali yalipo mabaki ya Mt. Petro Mtume ndani ya Basilica la Mt. Petro Vatican Italy.