Mazingira ya Chuo Kikuu Iringa yapoje?

  • Thread starter Mkwawa mnyalukoro
  • Start date
Mkwawa mnyalukoro

Mkwawa mnyalukoro

Senior Member
Joined
Oct 11, 2017
Messages
131
Points
225
Mkwawa mnyalukoro

Mkwawa mnyalukoro

Senior Member
Joined Oct 11, 2017
131 225
Mliosoma university of Iringa VP Kitabu pale kipoje? Mazingira kwa usomaji yapoje tujuzane.

Je, kuna vimbweta vya kutosha?

Vyumba vya kupanga ni shilingi ngapi hasa jirani na Chuo?

Tujuzeni jamani
 
Kamwene kamwene

Kamwene kamwene

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2019
Messages
924
Points
1,000
Kamwene kamwene

Kamwene kamwene

JF-Expert Member
Joined Jul 7, 2019
924 1,000
Vyumba vizurii kuanzia elfu70-100,000 self kikubwa kuanzia semtema kushuka chuoni,ambavyo sio self ni elfu 50,mitaa ile ile ya chuoni mpaka juu juu semtema,na kule bwawani..kama unajiweza kwa nauli unaweza kusogea mpaka ngome,changalawe,kihesa,kwa beda,mwang'ingo...

Vimbweta vipo vya kutosha

Kitabu inategemea na course unayosoma ila upande wa law wapo vizuri..

Itunze boom yako nunua kiwanja kigonzile,zungushia uzio/miti ama ukuta.utakuja kunishukuru badae

ONYO: Mwezi wa 11 ikishanyesha tu mvua unaanza msimu ulanzi mpaka mweziwa 4 kaa nao mbali huu ndio unafanya wanafunzi wanafeli wanaanza kusingizia walimu..ulanzi litre 1=500 wa baridi kama umetoka kwenye fridge unashuka kooni kama bia laini..ukikaa kwenye kijumba hukumbuki kipindi kinacho endelea darasani mama muuza anaweza kuwapikia ugali hukohuko...iringa kumenoga na uhakika wa kupata DISCO upo ukiendekeza ulanzi
 
kissange

kissange

JF-Expert Member
Joined
Nov 21, 2015
Messages
318
Points
250
kissange

kissange

JF-Expert Member
Joined Nov 21, 2015
318 250
Vyumba vizurii kuanzia elfu70-100,000 self kikubwa kuanzia semtema kushuka chuoni,ambavyo sio self ni elfu 50,mitaa ile ile ya chuoni mpaka juu juu semtema,na kule bwawani..kama unajiweza kwa nauli unaweza kusogea mpaka ngome,changalawe,kihesa,kwa beda,mwang'ingo...

Vimbweta vipo vya kutosha

Kitabu inategemea na course unayosoma ila upande wa law wapo vizuri..

Itunze boom yako nunua kiwanja kigonzile,zungushia uzio/miti ama ukuta.utakuja kunishukuru badae

ONYO: Mwezi wa 11 ikishanyesha tu mvua unaanza msimu ulanzi mpaka mweziwa 4 kaa nao mbali huu ndio unafanya wanafunzi wanafeli wanaanza kusingizia walimu..ulanzi litre 1=500 wa baridi kama umetoka kwenye fridge unashuka kooni kama bia laini..ukikaa kwenye kijumba hukumbuki kipindi kinacho endelea darasani mama muuza anaweza kuwapikia ugali hukohuko...iringa kumenoga na uhakika wa kupata DISCO upo ukiendekeza ulanzi
Ulanzi hahaha 😊
 
M

mafinga boy

Member
Joined
Aug 11, 2019
Messages
31
Points
95
M

mafinga boy

Member
Joined Aug 11, 2019
31 95
Write your reply...Usipende Vitumbua Ukimwi Upo.,be Carefull
 
Shombe la Kisomali

Shombe la Kisomali

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2017
Messages
3,001
Points
2,000
Shombe la Kisomali

Shombe la Kisomali

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2017
3,001 2,000
Vyumba vizurii kuanzia elfu70-100,000 self kikubwa kuanzia semtema kushuka chuoni,ambavyo sio self ni elfu 50,mitaa ile ile ya chuoni mpaka juu juu semtema,na kule bwawani..kama unajiweza kwa nauli unaweza kusogea mpaka ngome,changalawe,kihesa,kwa beda,mwang'ingo...

Vimbweta vipo vya kutosha

Kitabu inategemea na course unayosoma ila upande wa law wapo vizuri..

Itunze boom yako nunua kiwanja kigonzile,zungushia uzio/miti ama ukuta.utakuja kunishukuru badae

ONYO: Mwezi wa 11 ikishanyesha tu mvua unaanza msimu ulanzi mpaka mweziwa 4 kaa nao mbali huu ndio unafanya wanafunzi wanafeli wanaanza kusingizia walimu..ulanzi litre 1=500 wa baridi kama umetoka kwenye fridge unashuka kooni kama bia laini..ukikaa kwenye kijumba hukumbuki kipindi kinacho endelea darasani mama muuza anaweza kuwapikia ugali hukohuko...iringa kumenoga na uhakika wa kupata DISCO upo ukiendekeza ulanzi
Daah, mkuu ulanzi umenikumbusha mbali nimewahi kuonja nipo pale Mafinga..
Ila Iringa kuzuri sana, we unaishi maeneo gani mkuu
 
Smart911

Smart911

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2014
Messages
35,448
Points
2,000
Smart911

Smart911

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2014
35,448 2,000
Ngoja waje kukupa muongozo...


Cc: mahondaw
 
Will jr

Will jr

JF-Expert Member
Joined
Jul 21, 2018
Messages
452
Points
500
Will jr

Will jr

JF-Expert Member
Joined Jul 21, 2018
452 500
Vyumba vizurii kuanzia elfu70-100,000 self kikubwa kuanzia semtema kushuka chuoni,ambavyo sio self ni elfu 50,mitaa ile ile ya chuoni mpaka juu juu semtema,na kule bwawani..kama unajiweza kwa nauli unaweza kusogea mpaka ngome,changalawe,kihesa,kwa beda,mwang'ingo...

Vimbweta vipo vya kutosha

Kitabu inategemea na course unayosoma ila upande wa law wapo vizuri..

Itunze boom yako nunua kiwanja kigonzile,zungushia uzio/miti ama ukuta.utakuja kunishukuru badae

ONYO: Mwezi wa 11 ikishanyesha tu mvua unaanza msimu ulanzi mpaka mweziwa 4 kaa nao mbali huu ndio unafanya wanafunzi wanafeli wanaanza kusingizia walimu..ulanzi litre 1=500 wa baridi kama umetoka kwenye fridge unashuka kooni kama bia laini..ukikaa kwenye kijumba hukumbuki kipindi kinacho endelea darasani mama muuza anaweza kuwapikia ugali hukohuko...iringa kumenoga na uhakika wa kupata DISCO upo ukiendekeza ulanzi
Atakuja kukushukuru
 
macho 4

macho 4

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2017
Messages
596
Points
500
macho 4

macho 4

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2017
596 500
Vyumba vizurii kuanzia elfu70-100,000 self kikubwa kuanzia semtema kushuka chuoni,ambavyo sio self ni elfu 50,mitaa ile ile ya chuoni mpaka juu juu semtema,na kule bwawani..kama unajiweza kwa nauli unaweza kusogea mpaka ngome,changalawe,kihesa,kwa beda,mwang'ingo...

Vimbweta vipo vya kutosha

Kitabu inategemea na course unayosoma ila upande wa law wapo vizuri..

Itunze boom yako nunua kiwanja kigonzile,zungushia uzio/miti ama ukuta.utakuja kunishukuru badae

ONYO: Mwezi wa 11 ikishanyesha tu mvua unaanza msimu ulanzi mpaka mweziwa 4 kaa nao mbali huu ndio unafanya wanafunzi wanafeli wanaanza kusingizia walimu..ulanzi litre 1=500 wa baridi kama umetoka kwenye fridge unashuka kooni kama bia laini..ukikaa kwenye kijumba hukumbuki kipindi kinacho endelea darasani mama muuza anaweza kuwapikia ugali hukohuko...iringa kumenoga na uhakika wa kupata DISCO upo ukiendekeza ulanzi
hili jamaaa jinga sana
 

Forum statistics

Threads 1,343,109
Members 514,937
Posts 32,774,067
Top