Mayai halisi ya kienyeji

Mayai halisi ya kienyeji

Shamba eggs

Member
Joined
Feb 13, 2019
Posts
12
Reaction score
5
Kwa mayai halisi ya kienyeji nyenye virutubisho vyote yanatoka kwa kuku wanaojitafutia chakula wenyewe yanapatikana kwa trai na kwa mojamoja trai 13000 rejareja 500 kwa mawasiliano zaidi 0717043406 kwa wenyeji wa arusha..karibuni sana
 

Attachments

  • 8D71D6FF-9E54-48B9-8836-836A99CBB1EF.jpeg
    8D71D6FF-9E54-48B9-8836-836A99CBB1EF.jpeg
    38.9 KB · Views: 29
nahitaji yai moja(1) nipo huku kwa babu wa Leliondo Unaweza kunitumia boss
 
Back
Top Bottom