hhaaa,mi nashangaa sana, nilikuwa siipendi malenga..lakini hapa ni kiboko....magulumangu kama Andanenga vile..kila comment ina shairi lake..namie naomba unijbu kwa shairi, wewe na Shantel..mpo juu,na kilio chenu chasikika.
Nia sikuwani nayo,menijia hili jambo,
si mgema nia ninayo,sifa tiwa maji tembo,
sinziga bahati unayo,usicheze nayo fimbo,
Shanteli akipata wanja,malengani bado wapo,
Sio kwamba nakuponda,ndo vina baba vilivo,
sijali wala kukonda,mwendo dundo ka volvo,
mesahau langu tanda,malenga mpaka naivo,
Shanteli akipata wanja,malengani bado wapo,
tutaimba na kikwetu,mwadila baba gawiza,
muiteni wetu jetu,asipende bangaiza,
ana sumu kama chatu,vina vyake bila hiza,
Shanteli akipata wanja, malengani bado wapo.....