Maxence Melo: Neno la shukrani kwa wote

Maxence Melo: Neno la shukrani kwa wote

Pamoja sana mkuu tupo pamoja watashindana na wewe watashindwa siku zote nakujua vizuri Maxence Melo siku zote unapenda kusimamia unachokiamini hujawahi kurudi hata siku moja.

Mapambano" haya yaliyoanza mwaka 2008 Naamini kwa pamoja utapigania na kusimamia "uhuru wetu wa kutoa maoni kwa watumiaji wa JF" hatimaye utashinda!

Pongezi pia kwa mawakili wote mliojitokeza kumtetea Maxence Melo kuhakikisha haki inapatikana japokuwa bado kesi inaendelea naamini tutashinda.

nakuombea Mungu azidi kukutia nguvu siku zote.
 
Pole sana mkuu. Na kila la heri katika "mapambano" haya yaliyoanza.

Naamini sote tukishirikiana kwa pamoja na kila mmoja kwa nafasi yake, then "uhuru wa kutoa manoni" hatimaye utashinda!
 
Kuna ambao watajikuta kuwa walikuwa ndio walengwa hata hawakuguswa na kukamatwa kwangu, hapo ndipo watajua tunapigania nini.
Hakika mkuu, kuna watu wanafikiri wanaotafutwa ni wale wanayoisema vibaya serikali, lakini hata mafisadi na wahujumu uchumi wetu ambao siri zao zinavujishwa humu wanaweza kuwa wanatafutwa kwa nia ovu,
 
Back
Top Bottom