Maxence Melo: Neno la shukrani kwa wote

Maxence Melo: Neno la shukrani kwa wote

Comrade Max tupo wote haki ya kujieleza na kutoa maoni lazima ilindwe.
 
Mkuu Melo,
Pole na karibu sana Uraiani, haki itatendeka, kwa yote tumwombe Mungu
 
Mungu aendelee kukusimamia na kukupigania mkuu, kwa pamoja tutaendelea kupaza sauti zetu

[HASHTAG]#Viva[/HASHTAG] Jamiiforums
 
Hahahaaaaaa Am proud of my man ndio maana naringa namna hii...popote.

# TheBold's
He should also be proud of you,maana inaonyesha huna mashaka mashaka,umeweka waziiiiii,dalili ya kutokuwa na mwingine,muko wachache.
 
Pole sana mkuu, hivi vita ni vyetu sisi wote japo mtu anaweza kuona ni kwa ajili ya mtu mmoja tu.
 
Signature yangu inasema "Mkuu Maxence tulinde". Nakupa pole kwani katika kutulinda nawe yanakukuta makubwa zaidi. Mungu akuongezee ujasiri. Endelea kutulinda nasi tukulinde pia, japo kwa sala na maombi
 
quote-the-richer-we-have-become-materially-the-poorer-we-become-morally-and-spiritually-we-martin-luther-king-51-39-72.jpg
Huyo mtu nampenda sana hakika alikuwa ni extraordinary human being kuwahi kuishi duniani.
 
Pole sana, maxence melo , mungu akusimamie ,akutie nguvu,tuko pamoja sana
 
Mkuu Max, pole na matatizo.

Ondoa shaka bado tutaendelea kupigania haki ya kupata na kupashana habari na hii ni haki ya kikatiba bila kuvunja sheria.

Nilikwishasema kwamba vita hii ambayo polisi wameianzisha dhidi ya JF haitafanikiwa.

Ikiwa tayari tunao watu kama Mheshimiwa Mwigulu Nchemba ambae nae anatumia haki hiyohiyo ya kupata taarifa kupitia JF na kuzijibu kama njia ya kupashana habari, basi JF imekubalika.

Tusubiri tarehe 29 pale hakimu atakaposikiliza madai ya mwendesha mashtaka na kuona hapa hakuna uzito wa kesi hii.
 
Askari wa Kituo cha Kati(Central) na wale wa Gereza la Keko – asanteni sana. Naelewa ni vigumu umma wa watanzania kuelewa namaanisha nini lakini ninyi kwa andishi hili mnaelewa vema ninachomaanisha. Wengi mliifanya kazi yenu kwa weledi mkubwa.

wanajuaaa kabisaa
 
Back
Top Bottom