Safii sana Max ana nidhamu hali juuu sanaaasNimesikia Max Nzengeli akiitwa Mkuu wa Nidhamu, lakini cheo chake halisi kinatakiwa kuwa ni Mnadhimu Mkuu au Chief of Staff wa Yanga. Unaonaje hiyo? CoS Nzengeli
Mbappe wa..........Nimesikia Max Nzengeli akiitwa Mkuu wa Nidhamu, lakini cheo chake halisi kinatakiwa kuwa ni Mnadhimu Mkuu au Chief of Staff wa Yanga. Unaonaje hiyo? CoS Nzengeli
Ni kweli ila kwa nidhamu hamfikii Aziz KiSafii sana Max ana nidhamu hali juuu sanaaas
Mmmmm labda ngoja nifuatilie woteNi kweli ila kwa nidhamu hamfikii Aziz Ki
Sawa utajionea ukweli liveMmmmm labda ngoja nifuatilie wote