Mawazo ya Cheap Girls


D

DATEMWAMI

Member
Joined
Jan 29, 2019
Messages
21
Likes
10
Points
5
D

DATEMWAMI

Member
Joined Jan 29, 2019
21 10 5
1.Wanawaza kuwa na handsome kuliko wote duniani
2.Anawaza kuwa na mwanaume ambaye amejitosheleza kiuchumi
3.Anawaza akiwa kwenye mahusiano na mtu aliyefanikiwa na yeye atafanikiwa hata bila kujifunza njia za kupata mafanikio
 
jipu

jipu

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2015
Messages
1,750
Likes
1,978
Points
280
jipu

jipu

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2015
1,750 1,978 280
1.Wanawaza kuwa na handsome kuliko wote duniani
2.Anawaza kuwa na mwanaume ambaye amejitosheleza kiuchumi
3.Anawaza akiwa kwenye mahusiano na mtu aliyefanikiwa na yeye atafanikiwa hata bila kujifunza njia za kupata mafanikio
Baada ya kutambua hilo unawashauri nini mkuu?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Samcezar

Samcezar

JF-Expert Member
Joined
May 18, 2014
Messages
2,759
Likes
2,334
Points
280
Samcezar

Samcezar

JF-Expert Member
Joined May 18, 2014
2,759 2,334 280
1.Wanawaza kuwa na handsome kuliko wote duniani
2.Anawaza kuwa na mwanaume ambaye amejitosheleza kiuchumi
3.Anawaza akiwa kwenye mahusiano na mtu aliyefanikiwa na yeye atafanikiwa hata bila kujifunza njia za kupata mafanikio
Ni kweli kabisa.....

Sent using Jamii Forums mobile app
 
K

kagebby

Senior Member
Joined
Dec 9, 2018
Messages
113
Likes
89
Points
45
K

kagebby

Senior Member
Joined Dec 9, 2018
113 89 45
1.Wanawaza kuwa na handsome kuliko wote duniani
2.Anawaza kuwa na mwanaume ambaye amejitosheleza kiuchumi
3.Anawaza akiwa kwenye mahusiano na mtu aliyefanikiwa na yeye atafanikiwa hata bila kujifunza njia za kupata mafanikio
We utakua mbaya na pesa huna. Pole wee

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Samcezar

Samcezar

JF-Expert Member
Joined
May 18, 2014
Messages
2,759
Likes
2,334
Points
280
Samcezar

Samcezar

JF-Expert Member
Joined May 18, 2014
2,759 2,334 280
Umesahau nyingine.......

1.Wanaamini kuwa mwanaume anayempenda kwa dhati ataonyesha hivyo kwa kutoa pesa hata kama hali yake ni ngumu kiuchumi. Na atalipa bili zote na gharama za kimaisha wiki ya kwanza tutokea wajuane.

2.Wanaamini miili yao ni dhamana ya mahusiano na sio hekima na uwezo wao wa kiakili katika kupanga maisha.

3. Wanatumia ushauri wa marafiki au ndugu zao, na post za mitandao ya kijamii za watu waliofeli mahusiano kama reference badala ya vitabu vitukufu vya MUNGU na mafundisho yake.

4. Wanaamini wanaweza kuwa na mwanaume yoyote sababu wanaume tunafanana so akiwa na huyu atakuwa careless sababu kama huyu akimuacha basi ataanza upya na yule bila kujua muda si rafiki.

5. Wanaamini mahusiano msingi wake ni pesa na hayawezi kuanza bila pesa. Nikisema pesa namaanisha mamilioni. Kwao mtu anayepokea laki tano sio wa maana kwao.

6. Wanaamini kuwa jambo lolote zuri na jema kufanyiwa ni lazima ila kwao kufanya jambo jema kwa wenzi wao ni hiyari kama akili yake itaruhusu.

7. Kwao mahusiano ni vita maridhiano na muafaka.

8.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
HARUFU

HARUFU

Platinum Member
Joined
Jan 21, 2014
Messages
27,100
Likes
31,531
Points
280
HARUFU

HARUFU

Platinum Member
Joined Jan 21, 2014
27,100 31,531 280
Nipo hapa kwa ajili ya Michango ya WADAU
 

Forum statistics

Threads 1,262,530
Members 485,585
Posts 30,125,091