Michelle JF-Expert Member Joined Nov 16, 2010 Posts 7,631 Reaction score 3,545 Feb 6, 2011 #41 hashycool said: mama mchungaji ni 99% ile moja iliyobaki ni michelle..... Click to expand... una maana gani???:A S 20::A S 20:
hashycool said: mama mchungaji ni 99% ile moja iliyobaki ni michelle..... Click to expand... una maana gani???:A S 20::A S 20:
Michelle JF-Expert Member Joined Nov 16, 2010 Posts 7,631 Reaction score 3,545 Feb 6, 2011 #42 hashycool said: usinifanye chochote......nahisi tunahitaji maombi ya jioni kwa mama mchungaji.....l.o.l Click to expand... twende basi......:sad:
hashycool said: usinifanye chochote......nahisi tunahitaji maombi ya jioni kwa mama mchungaji.....l.o.l Click to expand... twende basi......:sad:
hashycool JF-Expert Member Joined Oct 2, 2010 Posts 6,555 Reaction score 2,841 Feb 6, 2011 #43 michelle said: una maana gani???:a s 20::a s 20: Click to expand... one in a million...
hashycool JF-Expert Member Joined Oct 2, 2010 Posts 6,555 Reaction score 2,841 Feb 6, 2011 #44 michelle said: twende basi......:sad: Click to expand... please....
Dr Lizzy Platinum Member Joined May 25, 2009 Posts 31,010 Reaction score 60,484 Feb 6, 2011 Thread starter #45 hashycool said: mama mchungaji ni 99% ile moja iliyobaki ni michelle..... Click to expand... Wakati inatakiwa 99 iwe yake na hako kamoja ndo kakuangaza angaza macho?Hata maombi hapo yatadunda aisee!
hashycool said: mama mchungaji ni 99% ile moja iliyobaki ni michelle..... Click to expand... Wakati inatakiwa 99 iwe yake na hako kamoja ndo kakuangaza angaza macho?Hata maombi hapo yatadunda aisee!
Michelle JF-Expert Member Joined Nov 16, 2010 Posts 7,631 Reaction score 3,545 Feb 6, 2011 #46 Lizzy said: Wakati inatakiwa 99 iwe yake na hako kamoja ndo kakuangaza angaza macho?Hata maombi hapo yatadunda aisee! Click to expand... Yaani halafu hajisikii vibaya kusema jamani.....akufukuzaye.......:A S 20::A S 20:
Lizzy said: Wakati inatakiwa 99 iwe yake na hako kamoja ndo kakuangaza angaza macho?Hata maombi hapo yatadunda aisee! Click to expand... Yaani halafu hajisikii vibaya kusema jamani.....akufukuzaye.......:A S 20::A S 20:
Michelle JF-Expert Member Joined Nov 16, 2010 Posts 7,631 Reaction score 3,545 Feb 6, 2011 #47 hashycool said: please.... Click to expand... tukutane kule....naona tabu kwenda nawe....kila mtu apite njia yake tuonane kule.....lol
hashycool said: please.... Click to expand... tukutane kule....naona tabu kwenda nawe....kila mtu apite njia yake tuonane kule.....lol
hashycool JF-Expert Member Joined Oct 2, 2010 Posts 6,555 Reaction score 2,841 Feb 6, 2011 #48 michelle said: tukutane kule....naona tabu kwenda nawe....kila mtu apite njia yake tuonane kule.....lol Click to expand... duh!....wallah kumbe mi m baya duh!
michelle said: tukutane kule....naona tabu kwenda nawe....kila mtu apite njia yake tuonane kule.....lol Click to expand... duh!....wallah kumbe mi m baya duh!
Michelle JF-Expert Member Joined Nov 16, 2010 Posts 7,631 Reaction score 3,545 Feb 6, 2011 #49 hashycool said: duh!....wallah kumbe mi m baya duh! Click to expand... we mzuri....njoo basi kule tuzungumze...uanze wewe basi......sitaki haribu thread
hashycool said: duh!....wallah kumbe mi m baya duh! Click to expand... we mzuri....njoo basi kule tuzungumze...uanze wewe basi......sitaki haribu thread
Mamushka JF-Expert Member Joined Feb 17, 2010 Posts 1,595 Reaction score 100 Feb 7, 2011 #50 Unapokua humtaki mtu ni vizuri kumjibu mtu, im sorry siko tayari, na pia sitaki. Na jibu zuri la kumkubali mtu nikumwambia ntafikiria hapo moja kwa moja ni ndio nimekubali, sioni sababu ya kumfikiria mtu usiemtaka wala huna mpango wa kumkubali.
Unapokua humtaki mtu ni vizuri kumjibu mtu, im sorry siko tayari, na pia sitaki. Na jibu zuri la kumkubali mtu nikumwambia ntafikiria hapo moja kwa moja ni ndio nimekubali, sioni sababu ya kumfikiria mtu usiemtaka wala huna mpango wa kumkubali.