hilo sasa ni swala jingine.
Ngoja nikuambie MJ1, siyo wote walio kwenye mahusiano wanafurahia hayo mahusiano. na siyo wote ambao hawatoki kwenye mahusiano maana yake mambo yao yapo poa. kuna vitu vingi sana hasa sisi wamama tunaviangalia hasa kwenye ndoa.
Ni kweli siyo sawa kukaa kipindi chote hicho bila kuguswa na bila sababu yoyote ya maana. lakini kama Nyamayao alivyosema ni kwamba anakaa hapo sababu ya watoto. Inawezekana kabisa watoto hawajui kabisa kinachoendelea kwa wazazi wao, na mbaya zaidi ni pale unapoona watoto wapo close sana na nyie wote wa2, na wanakuwa na amani wakiwaona wote mpo ndani, hata kama hamuongei.
sasa hapo mama unaanza kujiuliza, nivunje furaha ya wanangu au nijitoe sadaka kwa ajili ya wanangu?
na sisi wamama tuna-imani sana, kwamba siku moja haya mambo yatapita.