Mawakala wa UKAWA vs Ulinzi wa kura za Rais

Mawakala wa UKAWA vs Ulinzi wa kura za Rais

Askofu Gwajima na Kakobe watupatie waumini wao wazuri ambao wameokoka na hawapokei rushwa

Hili wazo safii. Naomba wasilitazame kwa jicho hasi. Lakini kwakua hili la KULINDA KURA ni MUHIMU kwa sasa mtazamo mengine yasituchanganye
 
Japokua Imani zinaingiliana...mimi nashauri mawakala wote wakasomewe kurani takatifu,na mda wakala anaapa,amalizie kwa kusema nikiujumu ukawa NIFE KIFO KIBAYA.

Hofu isiwe kubwa sana maana mawakala katika ngazi ya kata watashirikiana na wagombea udiwani na ktk ngazi ya jimbo washirikiana na mgombea ubunge, na ukizingatia cdm wana haki ya kuweka mawakala majimbo yote hata ambopo hawana mgombea ubunge. Kwa mfano kule kisarawe, kuwe na Kingwendu, wakala wake na wakala wa cdm haitakuwa rais kuwapanga wote.
 
Napia inabidi mawakala wa UKAWA wasome vizuri mazingira ya mawakala wa vyama vingine isije ikawa wamenunuliwa kwenda kuharibu utaratibu mzima.
 
Kila wakala aandaliwe posho ya 500K.
Asipate kishawishi cha kuuza kura.
 
Wawe na Spy watches na pen au vifungo vinavyorecord matukio...

吗明白。
 
Kazi mnayo ..acheni mnyolewe tu, na hata hizo kura za kuibiwa nyie mmezitoa wapi?
 
Mkuu,
Tatizo ninaloliona hapa ni huo mnao usema ati ni uzalendo. Yaani umfanye mtu kuwa mzalendo kwa siku moja tuu?? Hili lilitakiwa liwe ndio kipaumbele chetu tangu mwanzo. Tungalikaa nao kwenye makambi mbalimbali na kuwachunguza na kuwachuja. Majimbo 266 sio mengi kama tungedhamiria.
Hofu yangu, mihela inayomwagwa na ccm. Usipime!!! Yaani wanafanya kufuru. Sasa huu uzalendo upo tena Tz hii kweli?? Mtu atoke home hana mlo wa siku hiyo. Pengine kawaacha watoto hawana mlo. Amekuja tangu asubuhi mpaka asubuhi nyingine. Ushauri wangu, Wapeni posho nzuri wala si sh 20.000/=, mpo?? Walipeni vizuri, waapisheni watalinda. Kinyume cha hapo, tumeumia kwani goli la mkono hiloooo. Ile tofauti ya milion 6 alio isema m/kiti wao ni hapo inakuja kujumlishiwa tu.
Ni mawazo yangu tu, ila sijauona uzalendo huu hapa kwetu mbele ya mshiko unaomwagwa na ccm. Nakuambia ni kufuruuuu

ntakuwaje mzalendo wakati M/kiti mwenyewe amevuta BILION kazaa kwa ED Halafu wakagawana watu wa chache tu halafu mim et niwe mzalendo kwa hao makuadi wa siasa huku mim nikiwa sijui hatma yangu baada ya hapo , nikiwa nalipwa lets say 100000, akija mtu na 2..3,..4..ml nikiacha hata mbowe mwenyewe angeniona boya...nasema hivi kila mmoja anakula kulingana na ukubwa wa kamba yake . kipindi hiki
 
ntakuwaje mzalendo wakati M/kiti mwenyewe amevuta BILION kazaa kwa ED Halafu wakagawana watu wa chache tu halafu mim et niwe mzalendo kwa hao makuadi wa siasa huku mim nikiwa sijui hatma yangu baada ya hapo , nikiwa nalipwa lets say 100000, akija mtu na 2..3,..4..ml nikiacha hata mbowe mwenyewe angeniona boya...nasema hivi kila mmoja anakula kulingana na ukubwa wa kamba yake . kipindi hiki

Kumbe ndio mnategemea kushinda kwa kuhonga hivyo? Hilo ndio Goli la Mkono kumbe?
 
Kinacho nipa uhakika kwamba wanaccm wengi wameisha jikatia tamaa wenyewe na chama chao na wanaccm wengi ni wahuni kwahiyo mtu yoyote wa ccm ukimpa hela akawahonge hela mawakala hizo pesa ujue ni za kwake wanaccm wengi maisha yao yako hivyo na kwa kwao ni kawaida ni kama mila na destuli.
Labda kama watacheza na pesa feki lakini nadhani hilo nalo watu wamelistukia.
 
Wameandaa pesa feki kwa ajili yakuwahonga mawakala ukawa mkuuu halafu wataita polisi wawasachi mawakala Wa ukawa then watakapokutwa na hizo hela feki watapelekwa kituo cha polisi na hapo ccm watapiga goli la mkono kiulainiii
 
Wameandaa pesa feki kwa ajili yakuwahonga mawakala ukawa mkuuu halafu wataita polisi wawasachi mawakala Wa ukawa then watakapokutwa na hizo hela feki watapelekwa kituo cha polisi na hapo ccm watapiga goli la mkono kiulainiii

Hili taarifa lisambazwe ili kuwaokoa mawakala waroho,mamluki na wasaliti. Ukawa ungewapa taarifa hizi za mitego kama tu wataalika mawakala na kuwapa semina hata ya SIKU MOJA.
 
ni vizur viongoz wa ukawa waanze kuwaandaa mawakala wao mapema hasa maeneo ya vijijini...

Vijijini ndiko wanakotegemea kuiba kura; vituo vya kupiga kura viorodheshwe mapema na vijulikane kwa mawakala.
 
Kweli ndugu YANGU.ni Mungu. Hawa mawakala hasa wa UKAWA wanapaswa wawe ni watu wa pekee


Ukawa waombe mawakala waislam safi kutoka Zanziba na Waumini wa makanisa ya kiroho. Hawa wana hofu ya Mungu .
Lakini hawa wabongo ni wasaka tongo.
CCM hawakuwa wamejindaa kushindwa na wako tayari kuitoa chochote alimradi washinde.
Pesa kwa wagombea wa ccm sio shida kwani waliIpata mapesa hayo kwenye madaraka na watazitumia kurudi.
UKAWA watafute mawakala walokole na maustadhi wanaujua maadili ya dini.
Mwaka huu ni uchaguzi kati ya haki na dhulma .
Dhulma imetumika kwa muda mrefu.
 
Back
Top Bottom