The Father of All JF-Expert Member Joined Feb 26, 2012 Posts 11,099 Reaction score 13,710 Aug 29, 2012 #2 Kweli mbele ya huu mtambo wa mauaji na kamera lazima iwe mavi debe. Mie naona mavi pipa maana inataka moyo si kawaida.
Kweli mbele ya huu mtambo wa mauaji na kamera lazima iwe mavi debe. Mie naona mavi pipa maana inataka moyo si kawaida.
BHULULU JF-Expert Member Joined Jun 28, 2012 Posts 4,994 Reaction score 2,045 Aug 29, 2012 #3 Sasa anaogopa nini wakati amesogea ili apige picha vizuri
MadameX JF-Expert Member Joined Dec 27, 2009 Posts 7,792 Reaction score 3,860 Aug 29, 2012 #4 Hapo ndo pazuri pa closeup
Baba V JF-Expert Member Joined Dec 29, 2010 Posts 19,479 Reaction score 9,551 Aug 29, 2012 #5 Ameona anapigwa picha akiwa mbali kaona asogee karibu!
Babkey JF-Expert Member Joined Dec 10, 2010 Posts 4,838 Reaction score 3,674 Aug 29, 2012 #6 ...da, lazima ushuzi utoke..."pyuuuuuuuuuuu"
Mwanamayu JF-Expert Member Joined May 7, 2010 Posts 11,701 Reaction score 6,936 Aug 29, 2012 #7 Hapo alitakiwa kumpa jab badala ya kuanza kuduwaa na kukata tamaa!!! Kama hiyo gari haina top slide roof alifuata nini huko juu!!!
Hapo alitakiwa kumpa jab badala ya kuanza kuduwaa na kukata tamaa!!! Kama hiyo gari haina top slide roof alifuata nini huko juu!!!
ITEGAMATWI JF-Expert Member Joined Jan 26, 2012 Posts 5,373 Reaction score 4,141 Aug 29, 2012 #8 Akome na kiherehere chake cha kutoka nje ya gari!Si alitaka apige picha vizuri haya apige sasa.