Siku hizi mavazi ni ya aina nyingi sana, hakuna sheria wala mpangilio, kila kitu kinachovaliwa ni ubunifu wa mtu fulani, na lazima kuna watakaokubali na watakaoshangaa au kuchukia.
Naomba tushee maoni nguo tunazopenda au kushangaa au kuchukia japo bado ni maarufu.
Mie huwa nakerwa sana na watu wanaoacha bukta, au nguo za ndani zozote kuonekana hadharani, ama wanapotoka wakiwa wamevaa vesti, najisikia kama wanajidhalilisha.
Kuna ile style ya kuvaa top fupi na low cut trousers au skirt ambapo ukijigusa tu mwili unaonekana, hasa kwenye public transport au mabenchi ha public places.
jamani mwenzenu nakerwa na viatu vichafu!!!
Naomba tushee maoni nguo tunazopenda au kushangaa au kuchukia japo bado ni maarufu.
Mie huwa nakerwa sana na watu wanaoacha bukta, au nguo za ndani zozote kuonekana hadharani, ama wanapotoka wakiwa wamevaa vesti, najisikia kama wanajidhalilisha.
Kuna ile style ya kuvaa top fupi na low cut trousers au skirt ambapo ukijigusa tu mwili unaonekana, hasa kwenye public transport au mabenchi ha public places.
jamani mwenzenu nakerwa na viatu vichafu!!!