Umelipia tangazo kwa Maxence Melo ?Napenda sana kuvalia dela na wigi halaf na bana sauti nakaa kama demu kabisa huwez sema wa kiume
Colourful settings😂😂😂View attachment 3679282
Uzi unanuka sewage
Wewe choko,chadema hakuna mjinga kama wewe,aliekutuma kachelewa chadema 2030? Andika CCM 2030 tutaangushwa na chama la baba lao chademaNapenda sana kuvalia dela na wigi halaf na bana sauti nakaa kama demu kabisa huwez sema wa kiume
Pungua sauti mwali....😂Ila bichwa komwe 😹😹
Sni pigwe nina id 119 hapa jf kwaiyo sitishikMods huu Uzi unashusha hadhi ya jf .ufuteni alafu huyu choko apigwe bani
Highly colorful with colors settingColourful settings😂😂😂
Kwan kuwa na I'd 100 wakiamua c zot wanazipiga ban.upo Dunia Gani .kwa hyo Huwa ukiingiziwa unaliya syo? Choko wwSni pigwe nina id 119 hapa jf kwaiyo sitishik
Hapa one man down 😂😂sasa anakaaa vzri chini huyu dahHighly colorful with colors setting
Kaona kuwa mwanaume adhabu.Hapa one man down 😂😂sasa anakaaa vzri chini huyu dah