Mavazi ya chadema ni Combat au Magwanda?


C

CUF Ngangari

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2011
Messages
273
Likes
5
Points
0
Age
38
C

CUF Ngangari

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2011
273 5 0
Hili linawatatiza wengi hawajui au hatuelewi, je Combat ndio magwanda au ni tofauti? Kwa mwenye kufahamu hapa jamvini tunaomba atudadavulie.
 
L

LAT

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2010
Messages
4,411
Likes
21
Points
0
L

LAT

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2010
4,411 21 0
wholesale crap !
 
I

Iskaka

Member
Joined
Aug 12, 2011
Messages
50
Likes
0
Points
0
I

Iskaka

Member
Joined Aug 12, 2011
50 0 0
wholesale crap !
<br />
<br />
nitakujibu kwa kifupi- kombati ni neno la weupe lenye maana ya MAPAMBANO AU MAPIGANO. Wakati magwanda ni mavazi yanayovaliwa na hao wapambanaji. mapambano hayo yanahusu vita sio mapambano ya mpira(michezo)
 
L

LAT

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2010
Messages
4,411
Likes
21
Points
0
L

LAT

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2010
4,411 21 0
<br />
<br />
nitakujibu kwa kifupi- kombati ni neno la weupe lenye maana ya MAPAMBANO AU MAPIGANO. Wakati magwanda ni mavazi yanayovaliwa na hao wapambanaji. mapambano hayo yanahusu vita sio mapambano ya mpira(michezo)
f

mkuu ... ndiyo maana nimesema hii mada ni crap kwani hata mtoa mada hajui maana halisi na toauti kati ya combat na magwanda
 
BABU CHONDO

BABU CHONDO

JF-Expert Member
Joined
Jun 6, 2011
Messages
860
Likes
11
Points
35
BABU CHONDO

BABU CHONDO

JF-Expert Member
Joined Jun 6, 2011
860 11 35
Ni mashuka
 
Ritz

Ritz

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2011
Messages
42,249
Likes
4,690
Points
280
Ritz

Ritz

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2011
42,249 4,690 280
Kwa hiyo CDM wanavaa magwanda kama mgambo wa City?
 
I

Iskaka

Member
Joined
Aug 12, 2011
Messages
50
Likes
0
Points
0
I

Iskaka

Member
Joined Aug 12, 2011
50 0 0
f<br />
<br />
mkuu ... ndiyo maana nimesema hii mada ni crap kwani hata mtoa mada hajui maana halisi na toauti kati ya combat na magwanda
<br />
<br />
Mia!
 
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
37,447
Likes
48,889
Points
280
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
37,447 48,889 280
Hili linawatatiza wengi hawajui au hatuelewi, je Combat ndio magwanda au ni tofauti? Kwa mwenye kufahamu hapa jamvini tunaomba atudadavulie.
Ni kama hili hapa:
 
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
29,403
Likes
7,468
Points
280
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
29,403 7,468 280
yape jina wewe.
 
W

woyowoyo

Senior Member
Joined
Jul 24, 2011
Messages
173
Likes
0
Points
0
Age
38
W

woyowoyo

Senior Member
Joined Jul 24, 2011
173 0 0
kombat ni uniform zinazovaliwa na jeshi la ulinzi zina mabaka mabaka na magwanda ni yale wanaovaa mgambo na chadema.
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,114
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,114 280
aah kumbe CUF ngangari.................huh
 
N

Ngereja

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2007
Messages
797
Likes
28
Points
45
N

Ngereja

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2007
797 28 45
<br />
<br />
nitakujibu kwa kifupi- kombati ni neno la weupe lenye maana ya MAPAMBANO AU MAPIGANO. Wakati magwanda ni mavazi yanayovaliwa na hao wapambanaji. mapambano hayo yanahusu vita sio mapambano ya mpira(michezo)
Na miye nitaongeze ili kuboresha zaidi:

"Combat" ni neno la kiingereza lenye maana ya mapigano yenye kuhusisha silaha za kivita (warfare) kati ya jeshi moja na jeshi jingine. Nguo zivaliwazo na wanajeshi wa nchi yeyote ile wawapo katika "operation" za kivita hujulikana kama "Combat Uniform" kwa kuwa zimetengenezwa maalumu kwa ajili hiyo. Combat uniform zinaweza kuwa na rangi mbalimbali na mishono tofauti tofauti.

Neno Combat hapa Tanzania limegeuzwa na kuwa neno la kiswahili "Kombati" ikimaanisha aina ya sare ambayo si ya kijeshi lakini yenye kuonyesha kuwa mtu anayevaa sare hiyo yuko katika shughuli pevu ikifananishwa na mapambano.

Kuna aina ngapi ya "Combat uniforms"

Kila jeshi lina aina yake ya combat uniform, JWTZ, JKT, POLISI, MAGEREZA na MGAMBO. wana Combat uniform zenye rangi tofauti kwa kila jeshi.

Neno "Magwanda" naweza kusema ndio kiswahili cha "Combat uniform".

Mtu mwingine yeyote anayevaa nguo yenye mfanano wa kimshono na zile combat uniform za kijeshi (sio kwa rangi), hiyo nayo itaitwa (ma) gwanda. yaani sare maalumu tofauti na nguo zingine za kawaida.
 
sulphadoxine

sulphadoxine

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
2,264
Likes
12
Points
135
sulphadoxine

sulphadoxine

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
2,264 12 135
Thridi nyingine ni za kutafutiana ban tu.
 
Makindi N

Makindi N

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2008
Messages
1,068
Likes
18
Points
135
Makindi N

Makindi N

JF-Expert Member
Joined Mar 14, 2008
1,068 18 135
CUF wanatambuliswa na mavazi gani? Na maana ni nn?
 
Ringo Edmund

Ringo Edmund

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2010
Messages
4,893
Likes
39
Points
0
Ringo Edmund

Ringo Edmund

JF-Expert Member
Joined May 10, 2010
4,893 39 0
karibu chamani brootupige gwanda tuwaondoe mafisadi ili waislamu wapate haki yao.
hakuna kitu kilichobuniwa na chadema ambacho ccm hawajaiga,bado tu kusema peoplessssssssssssssssssssssssssssssssssssssssssssss
powerrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr.
na wakifikia hapo kwishney.
 
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2007
Messages
39,996
Likes
8,817
Points
280
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2007
39,996 8,817 280
UKITAKA WAWE WANAVAA KAMA HAYO MASUTI YA MAGHARIBI??KUSHOTO
 

Forum statistics

Threads 1,249,423
Members 480,661
Posts 29,697,937