Mavazi mafupi yatawala Viwanja vya Bunge

Mavazi mafupi yatawala Viwanja vya Bunge

Mods acheni habari zenu za kipuuzi ,Lizaboni anamwita mbatia bwabwa hafanywi chochote ,comments zangu mnafuta za nini ??? Ni wapi nilipotumia lugha isiyo na staha ?? Moderator Invisible
 
Last edited by a moderator:
90% ya wanaovaa robo tatu uchi ni wabunge wa Viti Maalum sijajua mahusiano ya vimini na Ubunge wa Viti Maalum!!
 
Hata wakienda wamevaa chupi tu kwani kuna tatizo gani? waacheni wajiachie tena mie napenda kweli niwaone wenye vinguo vifupi na nguo ndefu.Hamna kukataza
 
Badala ya kushughulikia mambo muhimu, mnaanza kujadili mavazi? Is it the most burning issue? Mbunge akivaa hivi au vile inachangia nini kwenye maendeleo ya mwananchi. Mbunge badala ya kuzingatia hoja zinazotolewa na wabunge wengine makini ana concentrate kuangalia mavazi ya wanawake na wanawake badala ya kupeleka hoja bungeni wanapeleka vivutio vya maungo yao kwa wanaume Bungeni. Hili ni Taifa la watu wasio makini kabisa. Tutegemee maendeleo gani.
 
Badala ya kushughulikia mambo muhimu, mnaanza kujadili mavazi? Is it the most burning issue? Mbunge akivaa hivi au vile inachangia nini kwenye maendeleo ya mwananchi. Mbunge badala ya kuzingatia hoja zinazotolewa na wabunge wengine makini ana concentrate kuangalia mavazi ya wanawake na wanawake badala ya kupeleka hoja bungeni wanapeleka vivutio vya maungo yao kwa wanaume Bungeni. Hili ni Taifa la watu wasio makini kabisa. Tutegemee maendeleo gani.

Contradiction hii!!
 
Ndio waseme sasa ili mtu akikiuka iwe issue, sio kujadili sasa wakati hakuna utaratibi maalumu.

Utaratibu upo dada,nguo fupi na za kubana nyama haziruhusiwi ndani ya bunge,ila kwa kua bunge halijaanza wanaona wanaweza kuvaa vimini lakini mwisho jumanne
 
Kwani kuna kipimo cha mavazi ya kuendea bungeni? Nchi yenyewe imeshindwa hata kupata vazi la Taifa utaanzaje kumpangia mtu avae mavazi ya wazungu au ya waarabu? Angechaguliwa mrisho mpoto kwenda bungeni angebadilishiwa mavazi?

Au nywele?
 
Akili, busara, uelewa, havina uhusiano na urefu wa nguo! Hapa kazi tu, mengine waachie wahusika na masharti au sheria za maandiko yao. Hatuhitaji tena upuuzi wa kuchanganya imani zetu na utanzania wetu!

Kuna nguo mahsusi za kuvaa bungeni,huwezi kuvaa kaptula au jeans au fulana bungeni na ukavumiliwa huenda bunge hili,kwa taarifa aliyewahi kuwa mkuu wa mikoa kadhaa nchini Nsa Kaisi aliwahi kutolewa bungeni ,baada ya kutinga akiwa amevaa jeans.Bungeni sio bar ,hata baadhi ya hoteli zina miiko ya uvaaji,bungeni si uswazi.
 
Akili, busara, uelewa, havina uhusiano na urefu wa nguo! Hapa kazi tu, mengine waachie wahusika na masharti au sheria za maandiko yao. Hatuhitaji tena upuuzi wa kuchanganya imani zetu na utanzania wetu!

Kwahiyo unaona sawa wao kuvaa vimini kama unavyovaa wewe?
 
90% ya wanaovaa robo tatu uchi ni wabunge wa Viti Maalum sijajua mahusiano ya vimini na Ubunge wa Viti Maalum!!
Kwani we ni mgeni nchi hii?hiyo ni kama zile degree za nguo ya ndani sijui nyie vijana mnaita chupi
 
Wewe vaa ndefu! Hakuna aliyekukataza. Issues Za mavazi ya hshima mkiwa na hidden agenda Hapana. Sijaona ustaarabu wa wa Bunge lililopita simply kwa kuvaa magauni marefu na hijab.

Kwahiyo unaona sawa wao kuvaa vimini kama unavyovaa wewe?
 
Back
Top Bottom