Mauzauza ya usiku, nitamuua huyu mama

Mauzauza ya usiku, nitamuua huyu mama

Sasa umeomba bali unampa huyo mama nguvu kwa kukosa imani...hiyo kutokjwa mvumilivu ja kutaka Mungu abadili bila wewe kuwa naa imani haisaidiii na huyo anajua unayofanya.

Hata ukiama atakufata tu

Omba na kuwa na imani ndugu yangu, sala zitajibiwa siku moja utaona na pia sala iliyo na imani kuwa unachosali kinakuwa au kitakuwa aminia.

Anza kuangalia pia vipindi vya dini kujenga imani yako hata redio sikiliza.

Usisahau kumwombea Baba yako na ndugu zako.

Sorry sijaongelea dini kizaidi sijajua wewe ni dini ipi. Jenga imani ya ushindi na kuwa Mungu ndiye atakayevunja yote hayo

Sali sali omba chochote kibaya kirudi kinapotoka

holy ghost fire fire fire

Pole

Mie napenda kuangalia vipindi vya dini najifunza mengi.

Kama una kitabu cha dini lala nacho pia shauri nduguv zako walale navyo mfano biblia

Asante sana ... nmekuelewa
 
ukwe wenza wa mama ako na mama ako wa kambo wewe haukuhusu. mama ako na gurupu lake la marafiki majirani muachie wamsaidie kulilia wivu sio wewe mtoto wa kiume wa kutegemewa kuitwa baba unamsaidia mama ako na marafiki zake kuwa na wivu.

aisee hiyo ni aibu kwa mtoto wa kiume sio siri, yaani umetiwa kasumba chuki barabara ya kumchukia mke wa baba ako na wewe kwa akili zako fupi umeyabeba na ukayajaza tele akilini, na kumwita mama ako wa kambo mchawi.

Acha kuwa na akili changa zako na za kuchangiwa.possibility kubwa kuwa wewe hufanyi kazi kabisaa, kwa hiyo kijana fikiria maisha yako yatakuwaje na vipi utaweza kupata pesa za halali kwa ajili ya maisha yako mwenyewe kuliko kuendelea kukaa nyumbani mpaka saivi wakati ullitakiwa uwe na maisha yako na mkeo na wanao.Fikra potofu za uke wenza achana nazo na umwambie mama " wivu utakuja kukutia maradhi hii baba ni haki yake kisheria najua inauma lakini VUMILIA"

Duuuuh haya.... nmekuelewa. But hapa suala sio wivu coz uyu maza kaanza mambo haya tng zamani kabla ata hajaolewa na dingi..
 
Halafu inaonekana unapenda sana Kuua, yule msichana aliyekukataa kwenye ile thread ulisema ingekuwa Enzi zako ungemuua.

Yaani mi solution yangu kubwa ni kukimbilia kuua... sijui nna nini aisee
 
uke wenza wa siku hizi halafu wanaish nyumba moja, ni majanga. mtu huna uwezo wa kuwa na wake wawili halafu unalazimisha. wake wawili wa siku hz mpangie kila mke kwake!

Hiyo ndo point.. sasa sijui mzee wangu alikula maharage ya wapi
 
Dawa ya ratizio ni kulizibiti kama cyo kuliondoa changanya na zako chukua hatua

Ukitaka kuondoa mti ng'oa mizizi yake cyo matawi litachpka ukihama atakufata kwa ungo cha msingi maliza kazi

Kweli kabisa maana nasikia hawa wachawi hawakimbiwi kirahisi
 
pole sana, izo ndo kazi zetu sisi wachungaji, unasema umesali sana, kwani ww umeokoka?? huwezi kukemea mchawi na sauti yako ikawa na nguvu kama hujaokoka. kwa iyo kwako naona ni muda muhafaka sasa kumpa yesu maisha yako na hapo ndipo utamshinda

Mi niko upande wa pili.. dini yangu haihusiani na yesu
 
Siku nyingine matatizo yanayomhusu mama yako usiyaongelee hadharani, kuna wenzio wanatafuta weakness halafu wanapenyea hapo hapo kwenye weakness kesho unaumbuka

Sasa hivi mtu akimtaka mama yako atakuja na kujifanya mganga wa kugangua limbwata, mama akishangia laini unajua kitakachoendelea. Achaneni na imani potofu za kishirikina. jiulize MBONA WACHAWI AU WAGANGA WAKIKAMATWA NA POLISI HAWAJIONDOI MIKONONI MWA DOLA KIUCHAWI.

Haya mkuu nmekupata sana
 
Chukua panga weka mchagoni kwenye kitanda...tafuta mfupa wa nguruwe tafuna. Akija usiku utamuona live yeye hawez kukuona, atakuja kimgongo mgongo, chomoa panga mpge ubapa mmoja kesho humuoni tena.
 
Mwambie mama, baba yako na familia yako mukaombewe kwanza na mjiombee ndio kisha mje mumuombee huyo mnae muita mchawi wa mtaa kuuw c suluh maana hao huwaga na mrith au mizim mikal ambayo itakusumbua mpaka uingie kaburini.
 
HAMA NYUMBANI WEWE KIJANA, TAFUTA KIBARUA KIJANA, HATA CHA KUBEBA ZEGE, MAMBO YA WAKE ZA BABA YAKO ACHANA NAYO, AU UNASUBIRI MALI ZA URITHI HAPO? :confused2:
 
Back
Top Bottom