Mauzauza ya usiku, nitamuua huyu mama

Mauzauza ya usiku, nitamuua huyu mama

Kamwone dakitari ili wewe upimwe ujulikane kama huna mfadhaiko wa mawazo. Hilo likishakuwa ruled out sasa jitahidi kupata hard evidence kuwa mama huyo ni mchawi. Mambo ya kuongea tu bila udhibitisho ni tatizo. Wewe ni nani utake kuhukumu?
 
Kamwone dakitari ili wewe upimwe ujulikane kama huna mfadhaiko wa mawazo. Hilo likishakuwa ruled out sasa jitahidi kupata hard evidence kuwa mama huyo ni mchawi. Mambo ya kuongea tu bila udhibitisho ni tatizo. Wewe ni nani utake kuhukumu?

Yaani kama ningepata dawa ya kumuona na kumgandiha akiwa anafanya mambo yake hiyo ingekua evidence kubwa sana...
 
Tupia picha yake nimkaushe kabla apajakucha. Mimi ndio kwamtoro kijukuu cha chabwasi mwanga
 
Last edited by a moderator:
ukwe wenza wa mama ako na mama ako wa kambo wewe haukuhusu. mama ako na gurupu lake la marafiki majirani muachie wamsaidie kulilia wivu sio wewe mtoto wa kiume wa kutegemewa kuitwa baba unamsaidia mama ako na marafiki zake kuwa na wivu.

aisee hiyo ni aibu kwa mtoto wa kiume sio siri, yaani umetiwa kasumba chuki barabara ya kumchukia mke wa baba ako na wewe kwa akili zako fupi umeyabeba na ukayajaza tele akilini, na kumwita mama ako wa kambo mchawi.

Acha kuwa na akili changa zako na za kuchangiwa.possibility kubwa kuwa wewe hufanyi kazi kabisaa, kwa hiyo kijana fikiria maisha yako yatakuwaje na vipi utaweza kupata pesa za halali kwa ajili ya maisha yako mwenyewe kuliko kuendelea kukaa nyumbani mpaka saivi wakati ullitakiwa uwe na maisha yako na mkeo na wanao.Fikra potofu za uke wenza achana nazo na umwambie mama " wivu utakuja kukutia maradhi hii baba ni haki yake kisheria najua inauma lakini VUMILIA"
 
Ndugu mi nshaomba sana... ila huyu mama ni kiboko,kila siku afadhali ya jana

Sasa umeomba bali unampa huyo mama nguvu kwa kukosa imani...hiyo kutokjwa mvumilivu ja kutaka Mungu abadili bila wewe kuwa naa imani haisaidiii na huyo anajua unayofanya.

Hata ukiama atakufata tu

Omba na kuwa na imani ndugu yangu, sala zitajibiwa siku moja utaona na pia sala iliyo na imani kuwa unachosali kinakuwa au kitakuwa aminia.

Anza kuangalia pia vipindi vya dini kujenga imani yako hata redio sikiliza.

Usisahau kumwombea Baba yako na ndugu zako.

Sorry sijaongelea dini kizaidi sijajua wewe ni dini ipi. Jenga imani ya ushindi na kuwa Mungu ndiye atakayevunja yote hayo

Sali sali omba chochote kibaya kirudi kinapotoka

holy ghost fire fire fire

Pole

Mie napenda kuangalia vipindi vya dini najifunza mengi.

Kama una kitabu cha dini lala nacho pia shauri nduguv zako walale navyo mfano biblia
 
...dawa ya mchawi (maombi) ushaikataa so endelea kula kibano mpaka utakapopata akili,...
 
Kama ni Muislam, hakikisha sala zako za faradhi (tano kwa siku) hazikupiti na hakikisha unakuwa udhu saa zote na unapoingia kulala hakikisha una udhu na unasoma Qur'an japo sura tatu ndogo za mwisho kila moja mara tatu.
 
Back
Top Bottom