Usiku huu wa saa nane kasoro nipo macho sina hata usingizi na huko nje ya nyumba nasikia vishindo ila watu hawaonekani...
Ni hivi... baba yangu ana wake wawili ambao ni mama yangu na ma mdogo na wote anaishi nao nyumba moja (na mi naishi hapa nyumbani maana sijaanza kujitegemea)
Sasa tatizo kubwa ni mauzauza ya nyumba hii... 90% ya watu mtaani kwetu wanajua kabisa huyu mama yangu mdogo ni mchawi. Kuna watu hapa mtaani washawahi kugombana nae wakimwambia aache kuwawangia.
Mi mwenyewe alishawahi kunitokea ndotoni na wenzake wakiwa wamevaa kaniki, nilishtuka usingizini na kupiga kelele sana, but nkaamua kupotezea tu sikuwahi kumwambia mtu.
Baba nae kahisi karogwa na kapewa limbwata juu maana yupo ka zuzu, inshort katekwa sana akili. Ukimwambia mkewe mchawi ugomvi unaanzia hapo..
Maelewano ya familia ya mama mdogo na familia yetu ni madogo sana maana tunajua dhahiri pasi na shaka kuwa huyo maza anaturoga na kutufanyia mauzauza na shida yake kubwa sie tupotee hapa ili ye atawale.
Kiukweli maisha haya ya kurogana na kuwangiana daily mimi binafsi nimeyachoka sana. Natamani nihame hapa home ila tatizo sina kazi itayoniwezesha kujitegemea.
Yaani sasa hivi akili ishachanganyikiwa kabisa, natamani hata kumuua huyu mama ili tuishi kwa amani.
Nipeni mawazo maana nahisi nishadata na ntapoelekea ntakuja kumtoa roho huyu mtu. Au kama kuna mtu anajua dawa ya kukomesha uchawi (apart from maombi au kwenda kwa waganga) anisaidie jamani
NB: Nishaomba na kusali sana ila mauzazuza ya usiku yapo vile vile.
Msaada wenu wakuu