Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maumivu ya kiuno baada ya kujifungua

Discussion in 'JF Doctor' started by mperwa, Jan 13, 2011.

  1. m

    mperwa Member

    #1
    Jan 13, 2011
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    WanaJF,
    nahitaji msaada wenu ktk hili, nilijifungua miez mitano iliyopita bt kiuno kinaniuma sana jamani, wengine wananambia nilianza kufanya kazi ngumu mapema bt nilipumzika kwa mwezi 1 bada ya hapo nikawa nafanya kazi nyepesi kama kufua nguo za mwanangu 2 na kumuogesha! Msaada jamani!
     
  2. Nanren

    Nanren JF-Expert Member

    #2
    Jan 13, 2011
    Joined: May 11, 2009
    Messages: 1,670
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Nenda hospitali ukachunguzwe vizuri. Nina amini kuwa mabingwa watatatua tatizo lako.
     
Loading...