Maujanja ya wifi nigawieni


Njunwa Wamavoko

Njunwa Wamavoko

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2012
Messages
5,662
Points
2,000
Njunwa Wamavoko

Njunwa Wamavoko

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2012
5,662 2,000
Kwa mara nyingine tena napenda kuwataarifu kwambafirst nataka mwenye ujanja wa kufanya wifi ya university iweze kudownload pia iweze kuwa na speed{inaonekana hivi vitu vimekuwa limited ktk hiyo service} ashushe ho ujanja jukwaani second mwenye ujanja wa ku access free wifi atupie hapa


nawasilisha shukrani
 
Isaac Chikoma

Isaac Chikoma

JF-Expert Member
Joined
Oct 25, 2011
Messages
490
Points
195
Isaac Chikoma

Isaac Chikoma

JF-Expert Member
Joined Oct 25, 2011
490 195
utapoteza moda wako tu mkuu,that is not easy,tafuta modem inayokufaa uwe unatumia that would be the best.
 
Njunwa Wamavoko

Njunwa Wamavoko

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2012
Messages
5,662
Points
2,000
Njunwa Wamavoko

Njunwa Wamavoko

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2012
5,662 2,000
ushauri wako ni mzuri,,,lkn kama kuna ujanja kwa nini tusibadilishane na kuhusu kupoteza mda mi sioni shida hali mradi nijue
 
akohi

akohi

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2012
Messages
782
Points
250
akohi

akohi

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2012
782 250
ushauri wako ni mzuri,,,lkn kama kuna ujanja kwa nini tusibadilishane na kuhusu kupoteza mda mi sioni shida hali mradi nijue
Habari yako Njunwa...sidhani kama ni sawa kuweka picha ya namna hiyo. Lengo la JF ni zuri Ila naona sie watumiaji ndo tunaharibu maana hatuna mipaka!
 
Mrimi

Mrimi

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2011
Messages
1,702
Points
1,250
Mrimi

Mrimi

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2011
1,702 1,250
Habari yako Njunwa...sidhani kama ni sawa kuweka picha ya namna hiyo. Lengo la JF ni zuri Ila naona sie watumiaji ndo tunaharibu maana hatuna mipaka!
Nahisi kuna mabadiliko kwenye safu ya uongozi wa mods! Inaonekana waliopo siku hizi hawajali sana vitu hivi. Anyway,kama huyu ndugu yetu ameona hiyo picha inamfaa,sawa.
 
Njunwa Wamavoko

Njunwa Wamavoko

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2012
Messages
5,662
Points
2,000
Njunwa Wamavoko

Njunwa Wamavoko

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2012
5,662 2,000
samahanini kwa wala wote mliokwazwa na avatar lkn hilo lisifanye mmuache kunisaidieni




uchoyo kitu kibaya
 

Forum statistics

Threads 1,284,537
Members 494,169
Posts 30,830,983
Top