Mauaji ya wanafunzi waislamu yazua hisia

Mauaji ya wanafunzi waislamu yazua hisia

Ni hivi majuzi tu huko Mji mdogo wa Chapel Hill-North Carolina Marekani gaidi na muuaji amewaua kwa makusudi kabisa Watu watatu ambao walitokea tu kuwa Waislamu, lakini Dunia hii ilivyo ya kinafiki sijaisikia mahali popote Watu wakiandamana kupinga mauaji haya ingawaje imeshatambulika kwamba yalisababishwa na chuki dhidi ya Dini ya Kiislamu, mbona Kimya.

Na yule Rais Mchotara wa Marekani naye kimya kwa kuwa tu aliyeuliwa hakuwa Myahudi!

Mbona keshatolea tamko kali au umelishwa maneno msikitini mbio JF kulalama...!
 
John-Bennett-on-Muslims1.png
Hizo silaha wanapata wapi?

Link U.S. Airdrops Weapons to ISIS as Iraqi Army Makes Gains | Global Research


link ISIS Video: America’s Air Dropped Weapons Now in Our Hands - The Daily Beast
 
Unasema: Kutundikwa kwa msalaba na kinepi ndio usmati enyewe?
Huku ndio u smart weye. Jamaa anawapuliza kweli kweli. Poleni sana.

Kasema Mtume (s.a.w) "Anamwijia mmoja wenu shetani katika sala, basi anapuliza (anampuliza) katika matako yake, basi yule mtu inamwijia fikiria ya kuwa umemtoka upepo (kajamba) nae haukumtoka, basi akiona hali hiyo asiondoke kwenye sala mpaka asikie sauti ya kumtoka huo upepo au anuse harufu yake". (KITABU CHA MKWELI MWAMIU, JUZUU YA 1 -2 HADITHI NA. 74, UK 42)

Sasa hiyo adha ya kupulizwa matako na shetani kwa kila unaposali nani anaitaka? Yaani kila ukienda kusali basi shetani yeye yupo matakoni tu, najiuliza hivi shetani ambaye ni muislamu hakuona sehemu nyingine mpaka akomae na matako tu? Kina mama Wa Kiislamu zindukeni, maana Wanaume wao wameshazoea, ndiyo maana hawataki ninyi mwende msikitini ili mpulizwe pamoja nao, hivyo sisi Waristo tunaojitambua, kwa tendo hilo la kupulizwa matakoni na shetani hatuutaki uislamu.
 
Huku ndio u smart weye. Jamaa anawapuliza kweli kweli. Poleni sana.

Kasema Mtume (s.a.w) "Anamwijia mmoja wenu shetani katika sala, basi anapuliza (anampuliza) katika matako yake, basi yule mtu inamwijia fikiria ya kuwa umemtoka upepo (kajamba) nae haukumtoka, basi akiona hali hiyo asiondoke kwenye sala mpaka asikie sauti ya kumtoka huo upepo au anuse harufu yake". (KITABU CHA MKWELI MWAMIU, JUZUU YA 1 -2 HADITHI NA. 74, UK 42)

Sasa hiyo adha ya kupulizwa matako na shetani kwa kila unaposali nani anaitaka? Yaani kila ukienda kusali basi shetani yeye yupo matakoni tu, najiuliza hivi shetani ambaye ni muislamu hakuona sehemu nyingine mpaka akomae na matako tu? Kina mama Wa Kiislamu zindukeni, maana Wanaume wao wameshazoea, ndiyo maana hawataki ninyi mwende msikitini ili mpulizwe pamoja nao, hivyo sisi Waristo tunaojitambua, kwa tendo hilo la kupulizwa matakoni na shetani hatuutaki uislamu.
Je hiyo ndio sababu iliyomfanya Yesu alipotaka kusali aondoke penye watu na aende masafa kidogo ili watu wasisikie harufu?
Going a little farther, he fell with his face to the ground and prayed,
 
Je hiyo ndio sababu iliyomfanya Yesu alipotaka kusali aondoke penye watu na aende masafa kidogo ili watu wasisikie harufu?
Going a little farther, he fell with his face to the ground and prayed,
MUHAMMAD AKIRI KUCHEZEWA NA SHETANI

1. Mtume Muhammad asema, Yesu hakuwai chezewa na Shetani.
2. Muhammad akiri kuwa, Waislam wote wanachezewa na kupulizwa matakoni na Shetani.
3. Muhamamd akiri kuwa Uislam ni Bandia.



Hebu tuanze kwa ushahidi kuhusu Yesu ambaye hakuchezewa na Shetani.
Hadith ya Bhukari Mwaminifu 4:506 kama ilivyo letwa kwenu na Abu Huraira:
Mtume Muhammad alisema, Binadamu yeyote yule anapo zaliwa, Shetani humgusa sehemu zote mbili za mwili wake kwa vidole viwili, ISIPO KUWA Yesu Mwana wa Mariamu ambaye Shetani alishindwa kumgusa na wala kumsogolea.


HADITHI nyinge ya Mkweli Mwaminifu Bhukar 4: 642, kama ilivyo letwa kwenu na Said bin Al-Musaiyab:


Abu Huraira alisema, "nilimsikia Nabii wa Allah akisema, Hakuna kiumbe ambaye hakuguswa na Shetani, ndio maana mtoto hulia kwa sauti kubwa wakati wa kuzaliwa kwasababu Shetani anakuwa amemgusa, ISIPOKUWA Mariyam na Mwanae Yesu, wao hawakuguswa na Shetani. Kisha Abu Huraira akasema : " Na najikinga na Wewe kwa ajili yake na kwa ajili ya watoto wake kutoka kiwa Shetani" ( 3.36 )


Ndugu zanguni, Muhammad leo amekiri kuwa, YESU hakuwai kuguswa na Shetani lakini yeye na Waislam wote wameguswa na kuchezewa na Shetani.
Kasema Mtume (s.a.w) "Anamwijia mmoja wenu shetani katika sala, basi anapuliza (anampuliza) katika matako yake, basi yule mtu inamwijia fikiria ya kuwa umemtoka upepo (kajamba) nae haukumtoka, basi akiona hali hiyo asiondoke kwenye sala mpaka asikie sauti ya kumtoka huo upepo au anuse harufu yake". (KITABU CHA MKWELI MWAMIU, JUZUU YA 1 -2 HADITHI NA. 74, UK 42)


Muhammad anasema: Shetani anaingia msikitni na kuwachezea Waislam kama ushahidi unavyo sema hapo juu.


Kwanini mfuate dini ambayo inaongozwa na MASHETANI Msikitini?
Kwanini Shetani ana mamlaka ya kuwapuliza Waislam matako yao?

 
MUHAMMAD AKIRI KUCHEZEWA NA SHETANI

1. Mtume Muhammad asema, Yesu hakuwai chezewa na Shetani.
2. Muhammad akiri kuwa, Waislam wote wanachezewa na kupulizwa matakoni na Shetani.
3. Muhamamd akiri kuwa Uislam ni Bandia.



Hebu tuanze kwa ushahidi kuhusu Yesu ambaye hakuchezewa na Shetani.
Hadith ya Bhukari Mwaminifu 4:506 kama ilivyo letwa kwenu na Abu Huraira:
Mtume Muhammad alisema, Binadamu yeyote yule anapo zaliwa, Shetani humgusa sehemu zote mbili za mwili wake kwa vidole viwili, ISIPO KUWA Yesu Mwana wa Mariamu ambaye Shetani alishindwa kumgusa na wala kumsogolea.


HADITHI nyinge ya Mkweli Mwaminifu Bhukar 4: 642, kama ilivyo letwa kwenu na Said bin Al-Musaiyab:


Abu Huraira alisema, "nilimsikia Nabii wa Allah akisema, Hakuna kiumbe ambaye hakuguswa na Shetani, ndio maana mtoto hulia kwa sauti kubwa wakati wa kuzaliwa kwasababu Shetani anakuwa amemgusa, ISIPOKUWA Mariyam na Mwanae Yesu, wao hawakuguswa na Shetani. Kisha Abu Huraira akasema : " Na najikinga na Wewe kwa ajili yake na kwa ajili ya watoto wake kutoka kiwa Shetani" ( 3.36 )


Ndugu zanguni, Muhammad leo amekiri kuwa, YESU hakuwai kuguswa na Shetani lakini yeye na Waislam wote wameguswa na kuchezewa na Shetani.
Kasema Mtume (s.a.w) “Anamwijia mmoja wenu shetani katika sala, basi anapuliza (anampuliza) katika matako yake, basi yule mtu inamwijia fikiria ya kuwa umemtoka upepo (kajamba) nae haukumtoka, basi akiona hali hiyo asiondoke kwenye sala mpaka asikie sauti ya kumtoka huo upepo au anuse harufu yake”. (KITABU CHA MKWELI MWAMIU, JUZUU YA 1 -2 HADITHI NA. 74, UK 42)


Muhammad anasema: Shetani anaingia msikitni na kuwachezea Waislam kama ushahidi unavyo sema hapo juu.


Kwanini mfuate dini ambayo inaongozwa na MASHETANI Msikitini?
Kwanini Shetani ana mamlaka ya kuwapuliza Waislam matako yao?

Mapepo yanatolewa wapi?

Kwa ni ufuate imani ya kutoa mapepo makanisani?

Link MAKUBWA HAYA: DUUH HII DESIGN YA MAOMBI JAMNY;PASTOR ATOA KALI, AMUOMBEA DADA MWENYE MAPEPO KWA KUMSHIKA NYETI ZAKE..!!!





 
Last edited by a moderator:
MUHAMMAD AKIRI KUCHEZEWA NA SHETANI

1. Mtume Muhammad asema, Yesu hakuwai chezewa na Shetani.
2. Muhammad akiri kuwa, Waislam wote wanachezewa na kupulizwa matakoni na Shetani.
3. Muhamamd akiri kuwa Uislam ni Bandia.



Hebu tuanze kwa ushahidi kuhusu Yesu ambaye hakuchezewa na Shetani.
Hadith ya Bhukari Mwaminifu 4:506 kama ilivyo letwa kwenu na Abu Huraira:
Mtume Muhammad alisema, Binadamu yeyote yule anapo zaliwa, Shetani humgusa sehemu zote mbili za mwili wake kwa vidole viwili, ISIPO KUWA Yesu Mwana wa Mariamu ambaye Shetani alishindwa kumgusa na wala kumsogolea.


HADITHI nyinge ya Mkweli Mwaminifu Bhukar 4: 642, kama ilivyo letwa kwenu na Said bin Al-Musaiyab:


Abu Huraira alisema, "nilimsikia Nabii wa Allah akisema, Hakuna kiumbe ambaye hakuguswa na Shetani, ndio maana mtoto hulia kwa sauti kubwa wakati wa kuzaliwa kwasababu Shetani anakuwa amemgusa, ISIPOKUWA Mariyam na Mwanae Yesu, wao hawakuguswa na Shetani. Kisha Abu Huraira akasema : " Na najikinga na Wewe kwa ajili yake na kwa ajili ya watoto wake kutoka kiwa Shetani" ( 3.36 )


Ndugu zanguni, Muhammad leo amekiri kuwa, YESU hakuwai kuguswa na Shetani lakini yeye na Waislam wote wameguswa na kuchezewa na Shetani.
Kasema Mtume (s.a.w) "Anamwijia mmoja wenu shetani katika sala, basi anapuliza (anampuliza) katika matako yake, basi yule mtu inamwijia fikiria ya kuwa umemtoka upepo (kajamba) nae haukumtoka, basi akiona hali hiyo asiondoke kwenye sala mpaka asikie sauti ya kumtoka huo upepo au anuse harufu yake". (KITABU CHA MKWELI MWAMIU, JUZUU YA 1 -2 HADITHI NA. 74, UK 42)


Muhammad anasema: Shetani anaingia msikitni na kuwachezea Waislam kama ushahidi unavyo sema hapo juu.


Kwanini mfuate dini ambayo inaongozwa na MASHETANI Msikitini?
Kwanini Shetani ana mamlaka ya kuwapuliza Waislam matako yao?

 
Last edited by a moderator:

Kumbe unafahamu kuwa Mapepo yanatolewa Kanisani na hayana uwezo wa kupuliza Wakristo kama mnavyo Pulizwa na Shetani Msikitini.

Kasema Mtume (s.a.w) "Anamwijia mmoja wenu shetani katika sala, basi anapuliza (anampuliza) katika matako yake, basi yule mtu inamwijia fikiria ya kuwa umemtoka upepo (kajamba) nae haukumtoka, basi akiona hali hiyo asiondoke kwenye sala mpaka asikie sauti ya kumtoka huo upepo au anuse harufu yake". (KITABU CHA MKWELI MWAMIU, JUZUU YA 1 -2 HADITHI NA. 74, UK 42)

Ndugu yangu Nonda, hivi wewe unajisikiaje unapo pulizwa na Shetani?
 
Last edited by a moderator:

Kumbe unafahamu kuwa Mapepo yanatolewa Kanisani na hayana uwezo wa kupuliza Wakristo kama mnavyo Pulizwa na Shetani Msikitini.



Ndugu yangu Nonda, hivi wewe unajisikiaje unapo pulizwa na Shetani?

Kwa hiyo ukristo ni imani ya kutoa mapepo?

Huwa najisikia kumpuliza Ishmael ili nae ajisikie. (Astaghfirullah)
 
Kwa hiyo ukristo ni imani ya kutoa mapepo?

Huwa najisikia kumpuliza Ishmael ili nae ajisikie. (Astaghfirullah)
Kwenye Ukristo tunatoa mapepo yanayo wapuliza. Najua Unafuraia sana hako kamchezo kenu ka kupilizwa, ukija kwenye Ukristo ni BIG NO. Tunatoa hiyo PEPO CHAFU KWA JINA LA YESU.
 
Waarabu walitununua na kutuuza Zanzibar, route ilianzia Kigoma ujiji, Tabora, Bagamoyo hadi Zanzibar. Sasa nashangaa watumwa wa jamii forum wanaona huruma sana mwarabu kuuawa lakini wakati huo huo wanaunga Al shaabab na Boko haram kuua watu weusi

We mtoto wa juzi nani akuuze wewe?

Mbona nyie vijana mnakuwa Waongo sana.!
 
Huo ndio msimamo wangu bila kujali imani ya mtu, sipendi watu wasio na hatia wauawe, lakini huwa sina huruma na Magaidi, gaidi auwawe tu

Wale waliomuwamba mungu wako msalabani wanastahili kuuawa?

Km jibu lako ni ndio basi unatakiwa HITLER apewe Noble prize kwa kuwapunguza magaidi Duniani.
 
cQjbpOjum2c[/video]

MUHAMMAD AKIRI KUCHEZEWA NA SHETANI
1. Mtume Muhammad asema, Yesu hakuwai chezewa na Shetani.
2. Muhammad akiri kuwa, Waislam wote wanachezewa na kupulizwa matakoni na Shetani.
3. Muhamamd akiri kuwa Uislam ni Bandia.


Hebu tuanze kwa ushahidi kuhusu Yesu ambaye hakuchezewa na Shetani.


Hadith ya Bhukari Mwaminifu 4:506 kama ilivyo letwa kwenu na Abu Huraira:
Mtume Muhammad alisema, Binadamu yeyote yule anapo zaliwa, Shetani humgusa sehemu zote mbili za mwili wake kwa vidole viwili, ISIPO KUWA Yesu Mwana wa Mariamu ambaye Shetani alishindwa kumgusa na wala kumsogolea.


HADITHI nyinge ya Mkweli Mwaminifu Bhukar 4: 642, kama ilivyo letwa kwenu na Said bin Al-Musaiyab:

Abu Huraira alisema, "nilimsikia Nabii wa Allah akisema, Hakuna kiumbe ambaye hakuguswa na Shetani, ndio maana mtoto hulia kwa sauti kubwa wakati wa kuzaliwa kwasababu Shetani anakuwa amemgusa, ISIPOKUWA Mariyam na Mwanae Yesu, wao hawakuguswa na Shetani. Kisha Abu Huraira akasema : " Na najikinga na Wewe kwa ajili yake na kwa ajili ya watoto wake kutoka kiwa Shetani" ( 3.36 )


Ndugu zanguni, Muhammad leo amekiri kuwa, YESU hakuwai kuguswa na Shetani lakini yeye na Waislam wote wameguswa na kuchezewa na Shetani.


Kasema Mtume (s.a.w) "Anamwijia mmoja wenu shetani katika sala, basi anapuliza (anampuliza) katika matako yake, basi yule mtu inamwijia fikiria ya kuwa umemtoka upepo (kajamba) nae haukumtoka, basi akiona hali hiyo asiondoke kwenye sala mpaka asikie sauti ya kumtoka huo upepo au anuse harufu yake". (KITABU CHA MKWELI MWAMIU, JUZUU YA 1 -2 HADITHI NA. 74, UK 42)


Muhammad anasema: Shetani anaingia msikitni na kuwachezea Waislam kama ushahidi unavyo sema hapo juu.
Kwanini mfuate dini ambayo inaongozwa na MASHETANI Msikitini?


Kwanini Shetani ana mamlaka ya kuwapuliza Waislam matako yao?
Hakika Uislam ni dini bandia.
 


Mwalimu ! Nonda hizi nondo unazomuweke Max hapa chupi inazidi Kumbana.
Manake mwenzako anaishi kwa Ruzuku ya Wayahudi.
Sasa akiona wanavyosilimu na kuukimbia Uyahudi Basi na Yeye tumbo linamjaa Gesi kwa kuona Kitumbua chake kinakimbia.

Hatari sana.
Ugonjwa wa moyo unamnyatia fasta.
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom