Leo ndio unasema hawana kosa? Leo kufata dini inayoikubali Allah si kosa kwako?Hao walioua hao Raia wachukuliwe hatua, haiwezekani watu wauawe bila kosa
Unaanzisha mada na unarudi kuchangia. Ugonjwa au? Bonge la comedy.
Leo ndio unasema hawana kosa? Leo kufata dini inayoikubali Allah si kosa kwako?Hao walioua hao Raia wachukuliwe hatua, haiwezekani watu wauawe bila kosa
Si mnafanyaga haya kila siku kule kwa akina Boko Haram, sasa roho inakuuma eeehn! Pata dozi yenu wenyewe.Leo ndio unasema hawana kosa? Leo kufata dini inayoikubali Allah si kosa kwako?
Unaanzisha mada na unarudi kuchangia. Ugonjwa au? Bonge la comedy.
Mtumwa anamtakia kheli Slave master wake. Maana waarabu wametuuza sana hapo Zenj
Si mnafanyaga haya kila siku kule kwa akina Boko Haram, sasa roho inakuuma eeehn! Pata dozi yenu wenyewe.
Leo ndio unasema hawana kosa? Leo kufata dini inayoikubali Allah si kosa kwako?
Unaanzisha mada na unarudi kuchangia. Ugonjwa au? Bonge la comedy.
Wanunuaji akina nani !?
Unajifanya mjanja wa IDs kip..mbu?Huo ndio msimamo wangu bila kujali imani ya mtu, sipendi watu wasio na hatia wauawe, lakini huwa sina huruma na Magaidi, gaidi auwawe tu
Waarabu walitununua na kutuuza Zanzibar, route ilianzia Kigoma ujiji, Tabora, Bagamoyo hadi Zanzibar. Sasa nashangaa watumwa wa jamii forum wanaona huruma sana mwarabu kuuawa lakini wakati huo huo wanaunga Al shaabab na Boko haram kuua watu weusi
unamaanisha kuwa ni double standard ?
Si mnafanyaga haya kila siku kule kwa akina Boko Haram, sasa roho inakuuma eeehn! Pata dozi yenu wenyewe.
mmmhhhhhhhh !!wewe ishmael si kosa lako, kosa la baba yako kua Gay (analiwa tigo) na kuzaliwa na mama malaya ambaye nae anaingiliwa nyuma ya maumbile
Tech vipi?wewe ishmael si kosa lako, kosa la baba yako kua....... na kuzaliwa na mama ..... ambaye ......



Wewe naona umesha pulizwa weye.wewe ishmael si kosa lako, kosa la baba yako kua Gay (analiwa tigo) na kuzaliwa na mama malaya ambaye nae anaingiliwa nyuma ya maumbile
Hiyo kitu nakula, maana imeumbwa na Allah.Vizuri umejitokeza tena katika rangi yako halisi. Unajulikana Mr. Kitimoto.
unamaanisha kuwa ni double standard ?